Announcement

Collapse
No announcement yet.

cooling System สำคัญมากไหม...ควรซื้อหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cooling System สำคัญมากไหม...ควรซื้อหรือเปล่า

ก็คือตัวcooling system เนี่ยสำคัญมากไหมค๊ะคือแบบ จะไม่OCเลยอะค่ะ ต้องซื้อมาไหมค๊ะจะใช้ของใช้cpuของAMDอะค่ะ หรือว่าที่มันแถมมาให้ก็ดีอยู่แล้ว???

ใช้ที่แถมมานั่นแล ลองใช้ไปก่อน ถ้ามันร้อนค่อยว่ากันอีกที

Comment

อยากให้ Cpu เย็นๆๆ ก็เปลี่ยนครับ ถ้าชอบ นะ ราคา 1-2 พัน

Comment

AMD เดิมๆ มันยังเย็นไม่พออีกหรือ

Comment

งั้นเดี๋ยวจะลองใช้ไปก่อนนะเจ้าคร๊า

Comment

มันก็เป็นความสุขทางใจอย่างนึงครับ

Comment

.ช้ที่มันแถมแหละครับ
              ถ้าไม่ OC

Comment

ถูกต้องมันเป็นความสุขทางใจ
                เหมือนกับเป๋าถือของผู้หญิงอะครับทำไม ถึงมีหลายใบจัง (เปลี่ยบกับตัวผมนะ ก็ผมชอบ ซิ้งใหม่ได้เย็นได้สวย)

Comment

ไม่จำเป็นแต่ มันเป็นความสุขของแต่ละคน แต่สำหรับผมที่ต้องปรับพัดลมเดิมก็เพราะมันเสียงดังน่ารำคาญ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
                    ถูกต้องมันเป็นความสุขทางใจ
                    เหมือนกับเป๋าถือของผู้หญิงอะครับทำไม ถึงมีหลายใบจัง (เปรียบกับตัวผมนะ ก็ผมชอบ ซิ้งใหม่ได้เย็นได้สวย)
                    ช่างเปรียบเทียบ คิดเหมือนผมเลยครับพี่น้อง

ที่สำคัญมันเงียบน่ะครับ เย็นอีกต่างหาก
                    Last edited by layjung; 24 Dec 2007, 22:59:15.

Comment

Working...
                    X