Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลายเครื่องครับ เผื่อใครเอาไปซ่อมเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] หลายเครื่องครับ เผื่อใครเอาไปซ่อมเอง

เครื่องทุกเครื่องคือเครื่องผมเอง ปลดระวาง ก็เก็บนาน ถึงเวลาโล๊ะ ครับ

ACER z630 เก็บนาน เอามาเปิดขึ้นเเต่เอเซอรเเล้วดับ ขาย700 เอาไปลองเองครับ
    LG แทป V490 ที่จริงเครื่องนี้ปกติดีมาก เก็บไว้ไม่เคยโดนน้ำหรือโดนของเหลว พอเอามาเปิดเป็นเเบบรูปไม่ใช้น้ำจากเเบตเเน่นอน เหมือนมันจะออกมาจากจอครับเหนียวๆโดยร่วมใช้ได้ปกติอยู่ครับเเต่จอเป็นเเบบในภาพ ขาย 1000 บาท
    ASUS 6.9 มือถือจอ6.9 ก่อนหน้าเก็บก็ปกติ ตอนนี้เสียบชารตไม่ขึ้น ขาย700 บาท
    tap3 จอ7 นิ้ว ทิ้งไว้ปีกว่าเสียบไงก็ไม่ติด ขาย 700 บาท
    ทุกตัวจอไม่เเตกนะครับ ราคาร่วมส่ง เครี่ให้ สนโทรอย่างเดียวครับ 0905500557

ลืมรูปเเทป3ครับ

Comment

ขายอยู่ครับ

Comment

ขายอยู่ครับ

Comment

ขายอยู่ครับ

Comment

ขายอยู่ครับ

Comment

ขายอยู่ครับ

Comment