Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยที ฮาร์สดิส เป็น Unallocated ทั้งลูกเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยที ฮาร์สดิส เป็น Unallocated ทั้งลูกเลย

ฮาร์สดิส เป็น Unallocated ทั้งลูกเลย ใครพอมีโปรแกรมกู้พร้อมยาแก้ไอบ้าง อยากได้ Active@Partition Recovery หรือโปรแกรมอื่นที่ช่วยได้ ขอบคุณครับ

กําลังอยากรู้อยู่พอดีเลยคับ...ขอให้ได้ไวๆนะค๊าป

Comment

ดันจ้าใครมีช่วยทีเน้อ ใช้ตัว เดโมอยู่ แสกนได้แต่ ดึงออกมาไม่ได้ - -

Comment

ใน hiren boot 9.7 น่าจะมี

Comment

เคยเป็นเหมือนกัน เลยใช้วิธีcreat แล้ว format แล้วก็ใช้โปรแกรมGetdataอ่ะก็กู้ได้นะถ้ายังไม่ได้เอาข้อมูลใหม่ลงไปทับน่ะ
          แต่กู้พวกโปรแกรมออกมานี่ไฟล์ติดตั้งใช้ไม่ได้ซักอัน เซ็งเลยต้องมานั่งโหลดใหม่

Comment

หง่า กู้ออกมาแล้วดปรแกรมใช้ไม่ได้สักอันรึ ตายแหล่ว ซีแหงแกอ่า โปรแกรมเต็มเลยหนิ แต่เดียวลองกู้ดูเพราะเห็นเข้าบอกว่าใช้ Active@Partition Recovery กู้โดยอย่า format น่าจะได้ แต่ติดที่ไม่มียาแก้ไอของโปรแกรมนี่ดิ - -

Comment

แบ่งพาร์ททิชั่นแล้วค่อย format ดูคับ ใช้แผ่น hiren boot นะดีที่สุดแล้วคับ

Comment

งั้นเอาตัวนี้ไปเลยครับ ถึงจะ format แล้วก็กู้ได้ กู้มาแล้วไฟล์ก็ใช้ได้ด้วยนะ ลองมาใช้แล้ว ขอบอกเลยว่า สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
                โปรแกรมกู้ข้อมูลที่ดีที่สุดในโลก UFS Explorer ขนาดไฟล์เล็กมากไม่ถึง เมก จิ๋วแต่แจ๋ว

พาสแตกไฟล์ shikguu
                Attached Files

Comment

Originally posted by shikguu View Post
                  งั้นเอาตัวนี้ไปเลยครับ ถึงจะ format แล้วก็กู้ได้ กู้มาแล้วไฟล์ก็ใช้ได้ด้วยนะ ลองมาใช้แล้ว ขอบอกเลยว่า สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
                  โปรแกรมกู้ข้อมูลที่ดีที่สุดในโลก UFS Explorer ขนาดไฟล์เล็กมากไม่ถึง เมก จิ๋วแต่แจ๋ว

พาสแตกไฟล์ shikguu
                  มีแล้วครับ แต่อยากได้ Active@Partition Recovery เพราะมานเรียกกลับมาทั้งพาติชั่นเลย
                  ขอบคุณทุกคนครับ ได้แล้วครับ พอดีใชแผ่น hiren boot 9.3 มันมี Active@Partition Recovery 3.0 อยู่ได้เรียบร้อยแล้วครับ ทั้งลูกเลยมาครบไม่ต้องแบ่งใหม่ด้วย ของเขาดีจริงๆ แต่ก็ยังอยากได้ Active@Partition Recovery พร้อมยาแก้ไออยู่ดีครับ เพราะไม่ค่อยถนัด hiren boot แฮะๆ ไม่เป็น DOS อะครับ ขอบคุณทุกคนอีกทีครับ

Comment

Working...
                  X