Announcement

Collapse
No announcement yet.

Scandyna micropod bluetooth + FOSTEX PM-SUBmini

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Scandyna micropod bluetooth + FOSTEX PM-SUBmini

Scandyna micropod bluetooth + FOSTEX PM-SUBmini

Scandyna micropod bluetooth
    สภาพ 95% มีขนแมวเล็กน้อย ใช้งานได้ทุกฟังก์ชั่น
    ตำหนิ ไฟที่ตัวลำโพงไม่ออก (ออกบางครั้ง ไม่มีผลต่อการใช้งาน)
    อุปกรณ์ ครบกล่อง
    ประกัน หมด (ประกันใจ7วัน)
    ราคา ปรับราคา สุดๆ 6500 มารับเองครับ

FOSTEX PM-SUBmini ขายแล้วครับ
    สภาพ 95% มีขนแมวเล็กน้อย ใช้งานได้ทุกฟังก์ชั่น
    ตำหนิ -
    อุปกรณ์ ครบกล่อง
    ประกัน หมด (ประกันใจ7วัน)
    ราคา บาท
    นัดรับได้แถวท่าพระ ลดได้นะครับ
    โทร 0801055590

มี DragonFly black + Jitter bug และ สาย mini to rca Big sur ด้วยนะครับ กำลังลงขาย

รูป (ซัพจะลงให้พรุ่งนี้)
    Attached Files
    Last edited by HELLOoH; 27 Jun 2019, 14:13:28.

สนใจต่อรองได้นะครับ

Comment

เสียงเค้าดีจริงครับ

ผมใช้ชุด Micropod Bluetooth with Sub Focal XS 2.1

ต้องมี Sub นะครับถึงจะครบเครื่อง...

Comment

Originally posted by lekkiki View Post
        เสียงเค้าดีจริงครับ

ผมใช้ชุด Micropod Bluetooth with Sub Focal XS 2.1

ต้องมี Sub นะครับถึงจะครบเครื่อง...
        ใช่ครับ เพิ่มซัพแล้วเสียงอิ่มเต็มขึ้นจริงๆ ขาดไม่ได้เลย

Comment

Fostex ขายแล้วครับ

สนใจต่อรองได้ครับ

Comment

ปรับราคา 7500 รวมส่งครับ

Comment

Comment

เห็นขาวๆล่ะใจมันหวั่นใหว

ปรับราคาที่โพสแรกเลยทั่น ไม่งั้นเห็นยาก

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                  เห็นขาวๆล่ะใจมันหวั่นใหว

ปรับราคาที่โพสแรกเลยทั่น ไม่งั้นเห็นยาก
                  ขอบคุณมากครับท่าน

Comment

Comment

ลดได้อีกนะครับ สนใจต่อรองได้ครับ

Comment

ปรับราคา สุดๆ 6500 มารับเองครับ

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
                              X