Announcement

Collapse
No announcement yet.

Round 6. E8400 Version บ้องแบ้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Round 6. E8400 Version บ้องแบ้ว

มากันเกือบเต็มสูบคับสำหรับ E8400 คันมือมานานเทสกันยาวๆ
    ต้องขอขอบคุณ ท่าน OrthadoX มากสำหรับ แผนเด็ดพิชิตบัส 600
    ขอบคุณ ท่านลุง Venom-Crusher สำหรับเขื่อนมรณะ ทำให้เทสกันได้ยาวๆ

ไปชมกัน

processor

Videocard

Last edited by hugnoi; 12 Feb 2009, 09:27:24.

Comment

แหล่มเลยครับ

Comment

อยากลองเล่น บ้องแบ้ว มั่งจัง แรงดีจัง

Comment

น้าๆ ผมยืม E8400 มาลงบ้องผมบ้างจิ อิอิ

Comment

แจ่มเป็ดจริงๆครับท่าน hugnoi สำหรับการลงบ้องครั้งนี้ บัสหกร้อย ไม่ธรรมดาจริงๆ เทสผ่านด้วย

Comment

แรง....

Comment

Originally posted by StrangerS View Post
                แหล่มเลยครับ
                ขอบคุณคับการ์ดจอโบราณคะแนนปั่นได้ไม่มันส์เลยคับ สงสัยได้เวลาเปลี่ยน

Originally posted by pimmachote View Post
                อยากลองเล่น บ้องแบ้ว มั่งจัง แรงดีจัง
                จัดเลยคับทำเองก้อไม่ยาก หาซื้อก้อมีคนทำขาย เล่นก้อไม่ยากมากนัก

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                น้าๆ ผมยืม E8400 มาลงบ้องผมบ้างจิ อิอิ
                สนใจหลังไมค์ได้เลยงับ เอาไปเวียนเทียนซะ

Originally posted by ps000000 View Post
                แจ่มเป็ดจริงๆครับท่าน hugnoi สำหรับการลงบ้องครั้งนี้ บัสหกร้อย ไม่ธรรมดาจริงๆ เทสผ่านด้วย
                ครั้งนี้ลงตัวสุดคับ มีเวลานั้งไล่ไฟ แถมลวดเดียวหมด 5 ก้อน หมดปัญหาน้ำนองตลิ่ง

Originally posted by vibe View Post
                แรง....
                ขอบคุณคับท่าน

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
                  สนใจหลังไมค์ได้เลยงับ เอาไปเวียนเทียนซะ
                  เดี๋ยวคุยกันคืนนี้ครับน้า อิอิิ
                  เดี๋ยวเย้นนี้ไปสั่ง Dryice ก่อนครับน้า ไม่รู้จะมาเมื่อไหร่ เพราะ พิโลก ไม่มีขาย บ้านนอกจริงๆ อิอิ

Comment

^
                    ^
                    พี่อิม เด๋วฝากจับ 5200 ลงบ้องด้วยนะครับ อิอิ

แรงครับน้า เด๋วว่างเมื่อไหร่ยืมบ้องมาเล่นหน่อยสิครับ
                    Last edited by okinava30; 12 Feb 2009, 13:36:17.

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                      เดี๋ยวคุยกันคืนนี้ครับน้า อิอิิ
                      เดี๋ยวเย้นนี้ไปสั่ง Dryice ก่อนครับน้า ไม่รู้จะมาเมื่อไหร่ เพราะ พิโลก ไม่มีขาย บ้านนอกจริงๆ อิอิ
                      ถึงว่า อิอิ

Comment

แรงเหลือๆ เลข 6 ไหวไหมครับ อิอิ

Comment

รับแซบบบ

Originally posted by okinava30 View Post
                          ^
                          ^
                          พี่อิม เด๋วฝากจับ 5200 ลงบ้องด้วยนะครับ อิอิ

แรงครับน้า เด๋วว่างเมื่อไหร่ยืมบ้องมาเล่นหน่อยสิครับ
                          จัดไปงับ ฉบับปรับปรุงใหม่ เปิดเครื่อง -87 แว้ววว
                          อัดไฟสุดบอร์ด -70 ปลายๆ จำไม่ได้ แระ
                          งวดนี้กล่องมือถือพังเลยไม่มีบรรยากาศการเล่นงับ

ห้องร้อนตับแตก เล่นตั้งแต่ ทุ่มครึ่งยันตี2 ไม่มีน้ำซักหยด

Originally posted by pimmachote View Post
                          ถึงว่า อิอิ
                          ให้น้าอิมนั้งเครื่องบินมาลง สุวรรณภูมิงับ จะเอากี่โลขนไปได้เลย แล้วนั้งเครื่องบินกลับ พิดโลก

Originally posted by MXdeFunk View Post
                          แรงเหลือๆ เลข 6 ไหวไหมครับ อิอิ
                          ไม่สามารถคับ ไฟไม่พอ แต่ถ้าได้ E86 อาจมีหวัง
                          ยังรออยู่น๊ะงับ แต่เดี๋ยวไปส่องๆ E85 มาเล่นก่อนดีมั้ยหว่า

Comment

หุ หุ แบ้วจัดเลยครับน้า
                            bus 600

Comment

สุดยอด บัส 600+ เต็มที่เลยครับพี่น้องครับ ขอคาระวะ

Comment

Working...
                              X