Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครลอง G.Skill 4GB PI-B /1066 CL5-5-5-15 แล้วบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครลอง G.Skill 4GB PI-B /1066 CL5-5-5-15 แล้วบ้างครับ

ใครลอง G.Skill 4GB PI-B /1066 CL5-5-5-15 แล้วบ้างครับ

ใช้ดีหรือเปล่า ร้อนหรือเปล่า มีปัญหาอะไรไหมครับ

สรุปน่่าสนไหมครับ

ตัวแรงเลย
    แต่ไม่เคยใช้ นะ หิหิหิ

Comment

เห็นมีคนอัดบัสได้ 1200 นะ มาถามแบบนี้ แต๊บ ชัว

Comment

แพง หุหุ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          เห็นมีคนอัดบัสได้ 1200 นะ มาถามแบบนี้ แต๊บ ชัว
          ยังไม่แต๊ปง่ะ

พอดีใช้ OCZ SLI 2G 1066 อยู่อ่า

อยากเปลี่ยนเป็น 4G อ่ะ เพราะส่วนมากก็เล่นบน vista
          ชอบ dx10 อิ อิ

Comment

หายไปนานเลยนะครับท่าน
            ไม่รู้สิ ผมใช้ตัว 800 อยู่อะครับ แถวบ้านท่านอาจจะไม่ร้อนก็ได้นะ ที่ใช้อยู่มันแอบอุ่น ๆ อ่ะ อุณหภูมิห้อง อยูที่่ 35+38 หนะ แต่กลางคืนเย็นเจียบ ห้องอยู่ที่ 22-30

Comment

Originally posted by tanachai View Post
              หายไปนานเลยนะครับท่าน
              ไม่รู้สิ ผมใช้ตัว 800 อยู่อะครับ แถวบ้านท่านอาจจะไม่ร้อนก็ได้นะ ที่ใช้อยู่มันแอบอุ่น ๆ อ่ะ อุณหภูมิห้อง อยูที่่ 35+38 หนะ แต่กลางคืนเย็นเจียบ ห้องอยู่ที่ 22-30
              โอ้ว..หวัดดีครับ ไม่ได้เจอกันนานเลย

Comment

Working...
              X