Announcement

Collapse
No announcement yet.

street fighter 4 เป็นไงบ้าง หนุกมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• street fighter 4 เป็นไงบ้าง หนุกมั้ย

ถามตามนั้น จะได้ซื้อมาเล่น
    พอดีมี Ps3 อยู่

เกมสปอต คะเเนน นักวิจารณ์ ได้ 9.8 อย่างงี้เห็นทีต้องโหลดBit -*-

Comment

อยากเล่นมั่งจังครับ แต่ไม่มีเครื่อง T_T

Comment

ไม่นุกคับ

แต่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แล้วแต่ความชอบของแต่ล่ะคน

Comment

ไม่มีเครื่องคับไม่ชอบโชว์

Comment

ไม่มันหรอก อิอิ
            เจ็บนิ้วคับ

Comment

เกมนี้ผมเล่นอยู่ยังปลดตัวไม่ครบเลย พอดีติดสอบ

ตัวเกมโอเคเลยนะครับ กลิ่นอายของสตรีทนี้ยังอยู่ครบถ้วนเลย

ภาพก็สวย เมนูเกมก็ทำออกมาดี แต่ผมยังไม่ค่อยชินกับการกดคอมโบสักเท่าไรเลย

พอดีเล่นกับ xbox มันทำคอมโบยากไปนิสสส

สรุปคุ้มครับซื้อได้เลย ถ้าคุณเป็นคนชอบเล่นเกมต่อสู้

Comment

อย่าพูดถึงXbox คับเจ้าของกระทู้เกรียดXBOX

Comment

Originally posted by Stalin View Post
                  อย่าพูดถึงXbox คับเจ้าของกระทู้เกรียดXBOX

Comment

อาฮับแต่เผลอหลุดไปแว้วแย่จาง

Comment

Originally posted by amstel View Post
                      + อีก 1

Comment

เมื่อไหร่จะมาลง PC ซธทีอ่ะครับ อยากลองเล่นดูบ้างแล้ว

ได้ข่าวมาว่า the king of fighter XII ก็จะลง PC เหมือนกันนะไม่รู้จริงป่าว
                        http://www.videogamer.com/news/08-10-2008-9590.html

Comment

ลองละ combo เยอะมาก เยอะจนจำไม่ได้ กดยาก แต่กดได้ก็เทพเลย

สนุกดีนะถ้าพูดถึงเกม fighting

Comment

เอามาลงPCให้หมดเลย
                            Consoleมันจะได้ขายไ่ม่ออก
                            55+

Comment

ผมยังไม่ได้ซื้อเลยอะ เล่นบน Xbox360 Jasper 65nn คับ หุหุ
                              ต่อไปก็รอ GTA IV L&D กะ FF XIII
                              ผมเปิดเครื่องไว้ตั้งแต่วันจันทร์แล้วละ วันนี้ก็ เสาร์ จาอาทิตย์นึงและ
                              ัยังไม่แดง หุหุ
                              อ่าว จขกท. เกลียดXbox360เหรอ หุหุ ตายละผมมีแต่ 360 อะสิ ทำไมท่านต้องมีอัคติกับ xbox ด้วยอะคับ หุหุ
                              Last edited by 645ci; 21 Feb 2009, 12:39:07.

Comment

Working...
                              X