overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 5 12345 LastLast
Results 1 to 20 of 92

Thread: ฟ้องด้วยภาพ

OverclockZone Member

Default ฟ้องด้วยภาพ

ดูแล้วฮาไม่ออก + เศร้านิด
    ตรูเกลียด XB360
    Last edited by verjil; 12 Feb 2009 at 09:38:28.

OverclockZone Member Hina_Chan's Avatar
    ตลาดสี่มุมเมือง นะจ๊ะ

กำ!!

OverclockZone Member Godstep's Avatar

ได้ค่าโฆษณาเท่าไหร่เนี่ย

OverclockZone Member 645ci's Avatar

คุณไปเกลียด xbox ทำไมครับ xbox360 ไปทำไรให้คุณ
    ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ชอบ xbox360 มากๆ ไม่เห็นเกลียด ps3 เลย ออกจะชอบมากพอๆกันด้วย
    ผมละเซ็งจิงๆเล้ยพวกที่ ชอบ-เกลียดอะไรไม่มีเหตุผล เลย

OverclockZone Member ruxky's Avatar

เกลียด บริษัทมัน คุณต้องมองปลาตัวใหญ่

Quote Originally Posted by 645ci View Post
    คุณไปเกลียด xbox ทำไมครับ xbox360 ไปทำไรให้คุณ
    ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ชอบ xbox360 มากๆ ไม่เห็นเกลียด ps3 เลย ออกจะชอบมากพอๆกันด้วย
    ผมละเซ็งจิงๆเล้ยพวกที่ ชอบ-เกลียดอะไรไม่มีเหตุผล เลย
    จะเกลียดอะไรสักอย่าง ต้องมีเหตุผลด้วยเหรอครับ
    ในโลกนี้มันไม่มีคำตอบสำหรับทุกๆอย่างหรอกนะ นี่แหละโลก

OverclockZone Member VINCEz's Avatar

ช้ำใจ ใครคิดภาพนี้ขึ้นมาฟร่ะ ชูจอย xbox แต่ที่พื้นกองเครื่องของ sony ???

ps3 ตรูไม่ว่าหรอก มันขายที่ไทยได้น้อย แต่ ps2 กับ psp นี่สิ เอาไปรวมกันทำไม แล้ว wii ds ไปไหน ไม่เข้าใจ concept มันเลย

OverclockZone Member 645ci's Avatar

Quote Originally Posted by verjil View Post
    จะเกลียดอะไรสักอย่าง ต้องมีเหตุผลด้วยเหรอครับ
    ในโลกนี้มันไม่มีคำตอบสำหรับทุกๆอย่างหรอกนะ นี่แหละโลก
    นี้แหละ คน
    แล้ว wii ds ไปไหน ไม่เข้าใจ concept มันเลย ของคุณ VINCEz ผมว่าคำนี้ก็น่าจะพอแล้ว ผมก็ออกจะเห็นด้วย
    นี้มาอยู้ดีๆ เกลียด Xbox360
    ในความคิดผมนะ
    ผมว่านะ microsoft เค้าแค่จ่ายค่าโฆษณามากกว่าแค่นั้นเอง คิดไรมาก
    แล้ว sony ก็จ่ายหนักอยู่ ถึงได้มีทั้ง PS2 PS3 PSP
    นินเทนโ้ด้ คงไม่ได้จ่ายค่าโฆษณาอะมั้ง
    Last edited by 645ci; 12 Feb 2009 at 16:59:35.

OverclockZone Member estrellas's Avatar

Quote Originally Posted by VINCEz View Post
    ช้ำใจ ใครคิดภาพนี้ขึ้นมาฟร่ะ ชูจอย xbox แต่ที่พื้นกองเครื่องของ sony ???

ps3 ตรูไม่ว่าหรอก มันขายที่ไทยได้น้อย แต่ ps2 กับ psp นี่สิ เอาไปรวมกันทำไม แล้ว wii ds ไปไหน ไม่เข้าใจ concept มันเลย

เห็นด้วยครับ ช้ำใจมาก

OverclockZone Member sneakama's Avatar

เกรียด Microsoft เกลียดการขโมยสมองคนอื่นแล้วเอาไปทำต่อ

แต่สุดท้ายมันก็รวยเอาๆ ปลดพนักงานออกทั้งที่บริษัทยังได้กำไรอยู่

แทนที่จะช่วยๆกันไปงานยิ่งหากันยากๆอยู่ ถ้าขาดทุนก็ว่าไปอย่างเฮ้อ

เอาของวัสดุห่วยๆมาขาย เน้นทุนเยอะจ้างบริษัทผลิตเกมส์

สินค้าอื่นๆก็เหมือนกัน = =" ถ้าคนทั้งโลกเปลี่ยนใจไปใช้OpenSorceก็คงดี

จาได้ใช้ของฟรีมีคุณภาพอย่างตระกูล Linux

OverclockZone Member Stalin's Avatar

เกรียดMSก็ไม่ต้องลงวินโด้สิคับ ของเค้าหนิ ถึงจะขโมยมา ก็เหอะ

OverclockZone Member DoLL's Avatar

Quote Originally Posted by Stalin View Post
    เกรียดMSก็ไม่ต้องลงวินโด้สิคับ ของเค้าหนิ ถึงจะขโมยมา ก็เหอะ
    5555 โดนวะ ถูก ไม่ชอบก็ไม่ต้องไปสนับสนุน ไม่ต้องใช้ไม่ต้องซื้อ เปลี่ยนไปเล่นอย่างอื่นก็ได้

แล้วที่ท่านตั้งกระทู้มาท่านใช้ ps3 ตั้งกระทู้หรือเปล่า

^ ^ ^ ^ ^ ^ ^ ^ ^ ^
    55+ ใช่ ก็ไม่ต้องใช้ Window ดิ ไปลีนุกส์ โน้นไป้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Quote Originally Posted by Stalin View Post
    เกลียด XB360 เกี่ยวอะไรกับ วินโดว์
    ถ้าบอกว่าเกลียด XB360 ก็อย่าเล่น XB360 ธรรมดาน่าจะแบบนี้

แต่เกลียด XB360 บอกอย่าใช้วินโดว์ ฟังดูแปลกๆ ว่ามะ

คิดอะไรแปลกๆว่ะ นาย

ผมไม่เคยเกลียด MS นะจะบอกให้

OverclockZone Member ruxky's Avatar

มันผูกขาดการค้าไง

ถ้าคน สนใจ open source ป่านนี้ วงการคอมพิวเตอร์พัฒนาไปกว่านี้เยอะแยะ

ผม ไม่ชอบนะ MS น่ะ วินโดส์ ยังใช้ของก็อบเลย มันขายแพงเวอร์เกิน คนใช้ทั้งโลก มันผูกขาด ขายแพงซะเลย

ไม่ชอบ MS ครับ เลยสนับสนุน ของก็อบปี้ อิอิ

OverclockZone Member joke69's Avatar
    เมืองทอง แยกสวนสมเด็จ

ก้อแค่เครื่องเลนเกมส์ครับ 5555+

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

ถ้ารูปนั้นเป็นผม คงจะชูLogitech ChillStreamแทน...

ขำๆนะ อิๆ

OverclockZone Member Stalin's Avatar

ผมหมายถึง ท่าน Sneakama อ่ะคับ

OverclockZone Member gateway's Avatar

ไม่รู้สิครับจะว่าเค้าผูกขาดก็ถูกนะครับแต่ทั้งตำบลผมไม่มีใครใช้windowsของแท้ซักหลังเลยครับเว้นแต่ที่ซื้อคอมแล้วแถมมาน่ะ

OverclockZone Member kenqji's Avatar
    ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

ในรูปผมว่ามันไม่เกี่ยวกับโฆษณาเครื่องไม่ใช่รึ

เค้าแค่จะบอกว่าดูGSแล้วจะพิชิตทุกสมรภูมิ

หรือผมเค้าใจอะไรผิดไปอะ

Page 1 of 5 12345 LastLast

Bookmarks

Bookmarks