Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nikon P510 ซุปเปอร์ซูม 42 เท่า อุปกรณ์ครบ ใช้งานได้ทุกฟังก์ชั่น นัดรับได้ที่ชลบุรี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Nikon P510 ซุปเปอร์ซูม 42 เท่า อุปกรณ์ครบ ใช้งานได้ทุกฟังก์ชั่น นัดรับได้ที่ชลบุรี

Nikon Coolpix P510 กล้องซุปเปอร์ซูม 42 เท่า ทางยาวโฟกัส 24-1000 มม. อุปกรณ์ครบ

มือสองนะครับ ขายราคา 2,500 บาทเท่านั้น รวมส่ง KERRY หรือนัดรับได้ที่ บิ๊กซีอุบลราชธานีครับ
    สนใจติดต่อ โทร/ไลน์ O81 913 2O74 ครับ

อุปกรณ์ที่ได้รับ : กล้อง P510, กล่อง, กระเป๋า, CD คู่มือการใช้งาน 2 แผ่น, สาย AV, สายชาร์จพร้อมแท่นของแท้, แบตเทียบ 2 ก้อน (บวมๆ ทั้งสองก้อน), ที่เป่าลมทำความสะอาด

ตัวกล้องมีตำหนิ ตามอายุการใช้งานนะครับ (ประมาณ 7 ปีได้) ตำหนิที่เห็นชัดๆ ก็ตรงขอบเลนส์กล้องที่บุบจากการกระแทก (แต่ไม่มีผลต่อการถ่ายภาพ ไม่มีผลต่อการแสดงภาพ และไม่มีผลต่อการเปิดปิดฝากล้อง) ดูภาพประกอบนะครับ แล้วก็ขอบที่จับทางด้านซ้ายมือ ยางมันหลุดไปครับ

ขอบยางที่จับที่หลุดไปครับ

ขอบที่บุบครับ

รูปมีอีกเยอะนะครับ แอดไลน์มาคุยได้ครับ จะส่งให้ดูครบทุกเมนูครับ
    Last edited by supergto; 10 Sep 2019, 06:56:26.

แอดไลน์มาคุยได้ครับ ลองกล้องได้ที่บิ๊กซีชลบุรี (บิ๊กซีอ่างศิลา) ครับ

Comment

อัพๆ ครับ สนใจทักมาได้ครับ

Comment

สนใจต่อรองกันได้นะครับ มาลองถ่ายลองกดดูได้ครับ ที่บิ๊กซี อ่างศิลา ชลบุรี

Comment

อัพตอนเช้าๆ ทักมานัดเวลากันได้นะครับ
          10/6/62

Comment

ทดสอบ ลองกล้องกันได้นะครับ

Comment

อัพครับ 14/6/62

Comment

สนใจทักได้ ต่อรองได้นะครับ
                16/6/62

Comment

อัพครับ 18/6/62

Comment

ช่วงนี้จะงดอัพก่อนนะครับ เพราะกลับบ้านต่างจังหวัด (อุบล)
                    ไม่ได้เอากล้องกลับมาด้วย ไว้หลังเข้าพรรษา จะอัพใหม่ครับ
                    ขอบคุณครับ
                    19/6/62

Comment

พร้อมขายต่อละครับ กลับมาชลบุรีแล้ว มาลองกล้องได้นะครับ
                      13/7/62

Comment

ดันๆ จ้า

Comment

ทักได้ ต่อรองได้ครับ

Comment

ปรับราคาเป็น 3,000 บาทถ้วนครับ

Comment

ยังขายอยู่นะครับ ล่าสุดเอาไปใช้งานที่คำชะโนด ยังใช้งานได้ปกติครับ

ปรับราคาลงเป็น 2,700 บาท นัดรับที่บิ๊กซีอุบลครับ

Comment

Working...
                              X