Announcement

Collapse
No announcement yet.

Aorus rx580 รบกวนสมาชิกที่ใช้รุ่นนี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by benza69 View Post
    เป็นแบบนี้หรือเปล่าครับ
    สวยจริง

ของผม สีน้ำเงิน กับ สีแดง สองสี เป็นตอนลงไดรเวอรกับวินโดว 1903

Comment

Originally posted by THEFOOL View Post
      สวยจริง

ของผม สีน้ำเงิน กับ สีแดง สองสี เป็นตอนลงไดรเวอรกับวินโดว 1903
      ของผมก็วินโด1903 ไม่น่าไปอัพเลยT^T

Comment

Originally posted by benza69 View Post
        ของผมก็วินโด1903 ไม่น่าไปอัพเลยT^T
        รีคอม ก็หายแล้วนะหลังลงไดงเวอร จบ กดรีคอมเข้ามาก็ปรกติ ของผม

Comment

แบบนี้เลยครับ

Comment

Originally posted by aunkung091 View Post
            มันดูยังไง ถ้าผมจะส่งbiosให้ท่านเช็คสะดวกไหมครับ

Comment

ของผมก็เป็นแบบนี้เหมือนกันครับ ถ้าเล่นเกมส์หนักๆ ตอนแรกก็ใช้การรีสตราร์แล้วหาย แต่ตอนหลังผมลองปิดแต่จอมอนิเตอร์แล้วเปิดใหม่ มันดันหายนี่สิ เลยงงเลยว่าเป็นที่อะไรกันแน่

Comment

Originally posted by Thanes007 View Post
                ของผมก็เป็นแบบนี้เหมือนกันครับ ถ้าเล่นเกมส์หนักๆ ตอนแรกก็ใช้การรีสตราร์แล้วหาย แต่ตอนหลังผมลองปิดแต่จอมอนิเตอร์แล้วเปิดใหม่ มันดันหายนี่สิ เลยงงเลยว่าเป็นที่อะไรกันแน่
                อาการจอม่วงนี้ตอนผมใช้ GTX1080Ti ก็เป็นครับ เปิดเครื่องยังไม่เป็นอะไร แต่พอเข้าเล่นเกมมีอาการ ภาพเป็นสีโทนม่วงแดงทั้งจอ ผมใช้วิธีเปิด Taskbar พับจอเกมแล้วกลับเข้ามาใหม่หายครับ ผมเองก็ไม่รู้เกิดจากอะไรที่แน่ๆลงวินใหม่หาย 30นาทีจบทุกปัญหา 55+

Comment

จอม่วงเป็นตอนอัพ1903 dduลงใหม่หายเลยทีเดียว

Comment

ตามต่อครับ ถ้าเราแกะทำความสะอาด ประกันจะหมดไหม ไม่มีวอยหัวน๊อต

Comment

Originally posted by aunkung091 View Post
                      ตามต่อครับ ถ้าเราแกะทำความสะอาด ประกันจะหมดไหม ไม่มีวอยหัวน๊อต
                      ตามสบายครับ ตอนใส่ซิลิโคนอย่าให้เยือมไหลออกมาเป็นพอ

สรุปตอนนี้การ์ดเจอปัญหาอะไรอีกไหมหลังแก้ปัญหา driver ไปแล้ว

Comment

อิจฉาการ์ดที่ไม่มียันต์หัวน็อตมากครับ
                        ผมมี msi gamingX อยากจะแกะมาใส่บล็อกน้ำยังเกรงใจอยู่เลย

ครั้งหน้าซื้อใหม่ คงต้องดูเรื่องนี้แน่นอน

Comment

Originally posted by taibkk View Post
                          อิจฉาการ์ดที่ไม่มียันต์หัวน็อตมากครับ
                          ผมมี msi gamingX อยากจะแกะมาใส่บล็อกน้ำยังเกรงใจอยู่เลย

ครั้งหน้าซื้อใหม่ คงต้องดูเรื่องนี้แน่นอน
                          ใบมีดโกน+ไดร์เป่าผม ผมหมายถึงเอามาโกนหนวดและเอาไดร์ผมตอนผมเปียก

Comment

Originally posted by คิม View Post
                            ตามสบายครับ ตอนใส่ซิลิโคนอย่าให้เยือมไหลออกมาเป็นพอ

สรุปตอนนี้การ์ดเจอปัญหาอะไรอีกไหมหลังแก้ปัญหา driver ไปแล้ว
                            ไม่มีครับ

Comment

Working...
                            X