Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ช่วยแนะนำ box hdd 3.5 sata หรือ ide ก็ได้หน่อยครับ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++ช่วยแนะนำ box hdd 3.5 sata หรือ ide ก็ได้หน่อยครับ++

พอดีมี hdd อยู่อยากหา box มาใส่อ่ะครับ sata ก็ได้ ide ก็ดีครับ
    รบกวนแนะนำหน่อยครับ ยี่ห้ออะไรดีครับ ขอราคาไม่แพงมากนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^^

Smart Drive ก็ดีนะ ราคาไม่ถูกไม่แพงเกิน

Comment

ยี่ห้อนี้ก็ถูกดีนะท่าน ผมเอามาจาก advice 4xxบาท ประกัน 1 ปี อแดปเตอร์จ่ายไฟ สายสัญญาณ มีมาให้ครบเลย

Comment

ออ ครับ ขอบคุณมากคับ พันธุ์ทิพย์มีใช่ไม๊ครับ

Comment

Working...
        X