Announcement

Collapse
No announcement yet.

M2N-EกะX2 5200+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M2N-EกะX2 5200+

M2N-EกะX2 5200+ พวกพี่ๆOCได้ไกลขนาดไหนคับ
    ต้องปรับอะไรมั้ง
    แล้วใช้แรมของอะไร
    มีผลเทสให้ดูด้วยก้อจะดีมากเลยคับ
    ขอบคุนคับ

บอร์ดนี้ ไฟแรมมันน้อยน้าาาา แรม CL4 คงลำบาก ถ้า CL5 ก็พอไปได้แหละครับ
    ลืมๆละรอเซียนมาต่อ

Comment

อยากรู้ รอดูด้วยคน

Comment

ถ้าแรมแรงๆหน่อย ลอง ลดตัวคูณเป็น 12 อัดบัส 275 ไฟแรมสุดๆ วีคอร์ 1.40-1.45 ดูสิครับ ว่าแต่มันเท่าไหร่หว่า 275*12

ปล. นั่งเทียนนะ

Comment

3000*10 vcore 1.45 offset 50
          ทดแรม ลงมา cl 5-5-5-15-20 trfc=3 2T vdim 1.95
          ้HT4x

Comment

Originally posted by cmo View Post
            ถ้าแรมแรงๆหน่อย ลอง ลดตัวคูณเป็น 12 อัดบัส 275 ไฟแรมสุดๆ วีคอร์ 1.40-1.45 ดูสิครับ ว่าแต่มันเท่าไหร่หว่า 275*12

ปล. นั่งเทียนนะ
            ถ้าแรมเป็นKingtonตัวเตี้ยๆอะคับ
            จะไหวมั๊ย แล้วตามสุตรของท่านเปิดยาวๆได้มั๊ยคับ
            เล่นเกมกะโหลดบิทคับ
            ขอบคุนสำหรับคำแนะนำคับ

Comment

ได้หรือไม่มันต้องลองเองครับ ผมไม่ได้มีในมือให้เทสต์

Comment

ลองสิคับ

Comment

Working...
                X