Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมว่าน่าจาโดนไวรัสนะคับ คือ .... เข้าไปใน Folder Options แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมว่าน่าจาโดนไวรัสนะคับ คือ .... เข้าไปใน Folder Options แล้ว

ตรง Hidden file and folder อะคับ แล้วผมกด Show แล้ว พอออกมามันไม่ Show ไฟล์ที่ซ้อนไว้เลยอะคับ แล้วพอกลับเข้าไปที่ เดิมมันกลับติกตรง no not show เหมือนเดิมอะคับ ทำไงดีคับบอกทีนะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

ลองเข้าไปโหลดตัว NOD32 Registry Recovery Tool มาแก้ดูครับ

หาได้ที่นี้ --> NOD32 Registry Recovery 1.1
    โหลดตัวแก้ตามชื่อด้านบนเลยนะครับ
    มีรายละเอียดของไวรัส และวิธีใช้บอกอยู่แล้ว

Comment

Working...
    X