Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอฟ้าครับ code นี้ คืออะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอฟ้าครับ code นี้ คืออะไรครับ

คือเล่นเกมส์อยู่ดีดี ก็เด้งอกมาจอฟ้าครับ ต้องรีใหม่ครับ ใช่ไฟไม่พอหรือเปล่าครับ หรือความร้อนการ์ดจอครับ ประมาณ 48 องศา CUP ก็ประมาณ 48 องศาเหมือนกัน เป็นบางครั้งด้วย
    บางวันเล่นเกมส์ทั้งวันก็ไม่เป็นไร
    [IMG][/IMG]

NV4 เป็นไดร์เวอร์ ของ Nvidia
    คล้ายๆ ไดร์เวอร์เกิดความผิดพลาด
    ได้ oc CPU / VGA รึปาว
    ลองลบไดร์เวอร์ VGA ลงใหม่ดู

Comment

ตามข้างบนเลย

Comment

oc cpu ด้วยครับ vga เดิมครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

>.< โพสซ้ำอีกแล้วววว

ตามด้านบนเลยครับ ลองถอดไดร์เวอร์การ์ดจอออกก่อน แล้วลงใหม่ดูครับ .
          Last edited by Open; 12 Feb 2009, 14:21:57.

Comment

การ์ดจอครับ
            ลองลงไดรเวอร์การ์ดจอใหม่ / หรือเอามันออกมาทำความสะอาด

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านด้วยนะครับ

Comment

Working...
              X