Announcement

Collapse
No announcement yet.

Burn Out Paradise ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by AfterBlock View Post
    ทำภาพมาให้ดู เผื่อไม่เข้าใจ(ผมอธิบายไม่ค่อยเก่ง)

เทพ มาก ครับบบ ผม พึ่ง สัง เกต นะ เนี่ยยย

ขอบ คุน มาก ครับบบ

หลง ทาง แมร่ง ทุก ที...

******* ยัง ไง ช่วย สอน วิ ธี เล่น ออน ไลน์ หน่อย นะ ครับบ มี account เรียบ ร้อย แล้ว ******

Comment

โิอ้วววววววววววววววววว ขอบคุณคร้าปปปปปป

Comment

เทคนิคเยอะดีคับ ขอบคุณคับ
        เกมสืนี้สนุกมากๆ ยิ่งถ้ารู้เส้นทางนะสนุกมากมาย ลูกเล่นเยอะดี

Comment

boss ใหญ่ dark sector โครตยากมากมาย

ตกลงเราตัดงูมันหมดแล้วต้องทำไง อยู่เราก็ดันตายเฉย ยากโครตๆ

Comment

ว๊ายมาผิด

Comment

มีใครใช้พวงมาลัยเล่นไหม ผมหาคำสั่งเข้าไป set ปุ่มพวงมาลัยไม่เจอ ไม่ทราบว่าต้องกดปุ่มไหนครับ

Comment

เล่น Online ต้องของแท้อย่างเดียวใช่ไหมครับ

ผมเคยไปเจอในเว็บบิท โพส กระทู้บอกเล่น ออนไลน์ งงเลย

ของก๊อบเล่นออนไลน์

Comment

Working...
                X