Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy Tab A 7.0" (2018) - ราคาแบ่งๆกันใช้ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Galaxy Tab A 7.0" (2018) - ราคาแบ่งๆกันใช้ !!!

Galaxy Tab A 7.0" (2018)

สภาพ 95% เลยนะครับ หักค่าทดลองใช้ 5% สภาพภายนอกไร้รอย บุบ บิ่น ตกกระแทก แตกเสียใดๆ ทั้งสิ้นการใช้งานภายใน 100% ทุกฟังก์ชั้น 3-4G หรือ wifi รับได้หมด เหมาะสำหรับดูหนัง เล่นเฟส ดู youtube ขนาดไม่ใหญ่ไม่เล็ก เต็มๆตาดีครับ เป็นเครื่อง Series และสเปคเดิม แต่ผลิตต้นปี 2018 นะครับ Version Android 5.1.1 (Lolipop)

ประกัน : เหลือของศูนย์ Samsung ราวๆเดือนสิงหาคม 2562 (จำไม่ได้)

อุปกรณ์ : ครบทั้งกล่อง แต่สายชาร์จอาจจะออกเหลืองๆหน่อย หูฟังไม่ค่อยได้ใช้ ใหม่มาก แถมเคสใสสีแดงดูเก่าๆหน่อยนะครับ พึ่งติดฟิล์มกระจก Focus มาให้ใหม่เต็มจอเมื่องาน Mobile Expo ที่ Bitec Bangna มาให้ใหม่ด้วยครับ

ตำหนิ : -

เหตุผลที่ขาย : ตังล้วนๆ

Spec Tablet

>>>จิ้มๆๆๆ<<<

ราคา 3,200 (รับเองกับมือเท่านั้นไม่ส่ง) - ขอราคานี้ก่อนนะครับ(ต้องใช้เงินเท่านี้ครับ)

*** ขออนุญาตให้สิทธิ์ท่านที่จะรับกับมือหรือโอนเงินมาก่อนนะครับ ***

*** เน้นรับกับมือเพราะกลัวพัง ***

Line : pakornwis (เกาะโทรศัพท์ไว้ตลอด ไม่มีพลาดการติดต่อครับ) - ต้อ ครับ

นัดเจอ บางนา-ตราด ตั้งแต่ กม.8-11 ถนนกิ่งแก้ว-บางพลี ฯลฯ

*** ทุกวันนัดรับได้ที่ตลาดนัดสายเซ็นเตอร์ (ขนส่งกรุงเทพ,สายใต้ใหม่) เวลา 17.00-23.00 แต่แจ้งล่วงหน้าก่อนจะเอาติดรถไปด้วย ***

*** ผ่านไปผ่านมาขอบคุณป๋าดันทุกท่านครับ ***

*** ไม่มั่นใจผ่านเลยครับ...แค่ผ่านมาเชยชม ผมก็ดีใจแล้ว ***

รูปโชว์ตัวมาแล้ววว

"ประวัติการขายพอมีนิดๆหน่อยๆ"

Search หาได้ตามสบายเลยจ้า (Google ไม่ต่ำกว่า 20 หน้า)

Credit Check !!! >>> จิ้มๆ

Comment

Originally posted by universiam View Post
      ขอบคุณค้าบ...เสี่ยแอ๊ว

Comment

Comment

แจ่ม

Comment

Originally posted by louis116 View Post
            แจ่ม
            ขอบคุณค้าบ...พี่หลุยส์

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
                    X