Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับเกี่ยวกับการ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับเกี่ยวกับการ์ดจอ

ระหว่าง POWERCOLOR 3870X2 ตัวเดียว หรือPOWERCOLOR HD4850 GDDR4 ตัวเดียว กับ HIS HD 4670 IceQ Turbo 2 ตัวเอามา CrossFire อย่างไหนน่าเล่นกว่า จะเอามาประกอบให้น้อง เน้นเล่นเกมส์ ขอบคุณทุกท่านครับ.
    Last edited by OWNER; 12 Feb 2009, 16:57:40.

ผิดห้องนะท่าน เป็นผมเอา 4850ตัวเดียวไปเลยดีกว่านะ

Comment

ขอบคุณครับ ผิดห้องก็ขออภัยด้วย เพราะผมดันรักห้องนี้เลยต้องถามที่ห้องนี้ขอรับ ขอโทษๆ.

Comment

ไม่ค่อยมีความรู้ แต่ตัวเดียวแรงๆไปเลยน่าจะดี

Comment

Working...
        X