Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามพี่ๆมือโปรครับ เรื่องการซื้อสายลำโพง+โม???????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามพี่ๆมือโปรครับ เรื่องการซื้อสายลำโพง+โม???????

ตอนนี้ผมซื้อ x3/2.1 มาให้แฟน แต่เสียงแหลมรู้สึกมันจะน้อยไปหน่อย จากกระทู้เก่า เห็นพี่ๆบอกว่าสาย Bingo Silver ดี ก็เลยสนใจลองไปหาครับ แต่ว่า พอเราซื้อมาต้องทำไรต่อครับ ----เรื่องการติดตั้งครับ+ต้องพันสายไหมครับ--- (ไม่รู้เรื่องจิงๆครับ รบกวนทีครับ)

ขอบคุณครับ

ดูสายเก่าว่าเค้าใส่ยังไงก็ใส่เหมือนเดิมแหละครับ

Comment

ทิศทางสายต้องเหมือนกัน บวกเข้าบวก ลบเข้าลบ

Comment

ระวังจะยัดยากแค่นั้นแหละครับ สายมันใหญ่

Comment

Working...
        X