Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ3dMARK VENTAGEหรือ06ตัวฟรีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ3dMARK VENTAGEหรือ06ตัวฟรีครับ

ไม่ผิดกฎนะครับเนื่องจากผู้ผลิตแจกตัวliteมาให้ใช้เอง
    ผมลองโหลดมาแล้วมันนานมากครับ โหลดไม่เสร็จซักที

ใครมีติดเครื่องก็อัพให้หน่อยครับ PMหรือเอามาแปะก็ได้

อีกนิดXP ตัวOEMต่างจากFull Packetยังไงครับ
    คนขายบอกเหมือนกัน อีกร้านบอกOEMขายพร้อมเครื่องใหม่ งง

ท่าน Nero Angel เช็ก PM ครับ
    ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
    ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
    ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
    sigpic

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Comment

อยากได้บ้าง ใครมีเผื่อแผ่ให้ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าคัรบ

Comment

ขอด้วยคนครับ

Comment

Working...
            X