Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nintendo Switch สี Neon เหลือประกัน 11 เดือน + 4 เกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Nintendo Switch สี Neon เหลือประกัน 11 เดือน + 4 เกม

ขอขายหน่อยนะครับ

Nintendo Switch สี Neon มีประกันร้าน Tinzshop ถึง พ.ค. ปีหน้าจ้า

(มีใบรับประกัน + ใบเสร็จ อยู่ครบ)

อุปกรณ์ทุกอย่างครบกล่อง (แกะมาใช้แค่ตัวเครื่อง, Joy-Con และก็สายชาร์จครับ นอกนั้นยังไม่เคยแกะมาใช้) + กระเป๋าใส่เครื่องใบนึง

สภาพเครื่องสวยมากๆ ติดฟิล์มกันรอยแล้ว

มีเกมติดกับไอดีให้ 2 เกม (Hollow Knight + FIFA 19 + NSO หมด 29 มิ.ย.) ให้ทั้งไอดีครับ

และแผ่นเกมอีกสองแผ่น (Dragon Ball FIghter Z + Mortal Kombat 11)

ทั้งหมดนี้ขอขายที่ 9,500 รวมส่ง+แพ็คให้ อย่างดีครับ (ขอขายรวมอย่างเดียวครับ ไม่แยกเน้อ)

งดต่อนะครับ ถูกแล้ว ;w;

สะดวกส่งเท่านั้นนะครับ เพราะอยู่ ตจว.

ถ้าอยู่อุบล นัดรับได้ครับ

สนใจยังไง PM มาคุยกันก่อนได้ครับ

Line : archan_th

FB : Archan Bokuji

Tel : 088-9626490 (จะสะดวกสองช่องทางข้างบนมากกว่านะครับ)

เครดิตการขายมีค่อนข้างเยอะครับ ลองเซิร์ทด้วยไลน์ไอดีบนกูเกิลได้ครับ (เปลี่ยนเป็นค้นหาด้วยภาษาไทยก่อนนะครับ เดี๋ยวเจออย่างอื่น 555+)

ขอบคุณครับ

Update : เครื่อง + Mortal Kombat 11 ออกแล้วครับ

Comment

Working...
    X