Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย NIKON 50mm F 1.8G อดีต ประกันศูนย์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย NIKON 50mm F 1.8G อดีต ประกันศูนย์

ปิด กระทู้ ครับ เดียว ตั่งใหม่ ของที่เหลือคับ

เลนส์ NIKON 50mm F 1.8G อดีตประกันศูนย์ ซือ จาก Digilife เมื่อ July 30, 2011 << กล่องและ ใบประกัน โดน จับทิ้งหมดแล้วครับ

ขอ ปล่อย ใน ราคา 3,500 บาท ครับ ขายแล้วครับ ไป จังหวัด นครราชสีมมา แล้ว ครับ EF 2299 5925 3 TH

และมี

D90 ชัดเตอร์ ค้าง ไม่ได้ ซ่อม มา 2 ปี + กริป phoenix แบต แท้ 1 เทียบ 2 แต่เหมือน แบตเทียบ อาการ จะไม่ค่อยดี ตีเป็น มีแบท แท้ 1 ก้อนครับ

TAMRON 17-50 F2.8 VC + ฟิวเตอร์ UV HOYA <<< ใช้งานได้ปรกติ หมด Focus VC 4,500 บาท

FLASH SB-900 ขาหัก หลอดยังดี ใช้ ถ่าย ไรสาย โหมด flash slave mode ได้ครับ 3,500 บาท

ฟิวเตอร์ หน้า 58 ND6 ของ เลนส์ Kit ลงเหลือ อีก 1 ตัว

เดียว ว่างๆ จะมา อัพเดท เพิ่มเติมครับ

สนใจ ตัวใหน เพิ่มเติม สามารถ ติดต่อได้ครับ

สามารถ ติดต่อ ได้ PM
    และ LINE : kunano

รับของได้
    กทม. เขต บางนา ถึง เอกมัยครับ จันทร์ - ศุกร์
    ชลบุรี เสาร์ อาทิตย์

ชมภาพ รวมๆ ได้ เลยครับ

Last edited by kunano; 18 Jul 2019, 20:22:49.

๊UP

สนใจ ต่อ รองได้นะครับ

Comment

แวะดัน

UP

Comment

UP

ขยับนิส นึง

Comment

UP

Comment

UP

Comment

Working...
            X