Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Galaxy Note 9 สีน้ำเงิน เครื่องไทย ยกกล่องประกันเหลืออออ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Galaxy Note 9 สีน้ำเงิน เครื่องไทย ยกกล่องประกันเหลืออออ

ขาย Galaxy Note 9 สีน้ำเงิน เครื่องไทย ยกกล่องประกันเหลือ

ประกันศูนย์เหลือถึงวันที่ 31 มกราคม 2563

อุปกรณ์ที่จะได้ : เครื่อง+ ที่ชาร์จ + กล่อง

ราคา : 16,900 บาท

สภาพ : ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง , สภาพภายนอก 95 เปอร์เซ็นต์

ตำหนิ : ไม่มีรอยตกหล่นครับ สวยๆเลยครับ มีรอยขนแมวบนหน้าจอบางๆครับ ไม่มีผลต่อการใช้งาน

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : โทร 087-555-8341 หนุ่ม

id Line : @tpshop มี@ด้วยนะครับ

ติดตามสินค้าอื่นๆได้ที่ https://www.facebook.com/TP.Shop.mobile

รับรูดบัตรเครดิตครับ

วิธีส่งมอบสินค้า : เจอตัว( ดอนเมือง - หลักสี่ - แจ้งวัฒนะ)

สำหรับคนที่ไม่สะดวกมารับ เรามีบริการ Massenger ส่งถึงที่ ค่าบริการตามระยะทางครับ

ขอให้คนที่สะดวกที่สุดก่อนนะครับ ไม่รับจองปากเปล่าครับ

Working...
X