Announcement

Collapse
No announcement yet.

Black Gview Water Cooler

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

น้ำเขียวดีจัง น่าเลี้ยงปลาดุก

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
      น้ำเขียวดีจัง น่าเลี้ยงปลาดุก
      จิ

Comment

ดันเคสกากๆหน่อย ล่วงไปไกลเลย

Comment

ขุด

Comment

Originally posted by Merfo View Post
            ขุด

Comment

พี่บ่าวครับใครไปขุดกาทู้มาอีกครับ
              หายไปนานแล้วนี่ครับ แต่ยังดีมีคนจำได้
              ของกาผมเสร็จสิ้นซักกาที งานเข้าเอาหลายวัน หาสวิทย์กดติดปล่อยดับ ที่ขนาดใกล้เคียงกับฝาครอบเครื่องบิน ต่อเรียบร้อยแล้วครับ แต่ตอนที่ยึดสวิทย์กัยฝาครอบเครื่องบิน งานเข้าอีกรอบ ต้องเจาะฝังน๊อตที่หน้า panal เพื่อความแข็งแรง เซ็งเลยครับ กว่าจะเสร็จของบ้านเราก็หายาก สวิทย์กดติดปล่อยดับที่ได้มา ตัวละตั้ง 55 บาท ต้องยอม ว่าๆจะถ่ายรูปไปให้พี่บ่าวดูนะครับ ออฝากขอบคุณท่าน NAI ด้วยครับ ที่ทำให้ผมเกิดความอยากที่จะมีอย่างเขาบ้าง ขอบคุณจีงๆึครับ

Comment

เอา aquabay ไปมะได้ใส่หรอคับเนี่ย *.-

Comment

Originally posted by mrbeans555 View Post
                  พี่บ่าวครับใครไปขุดกาทู้มาอีกครับ
                  หายไปนานแล้วนี่ครับ แต่ยังดีมีคนจำได้
                  ของกาผมเสร็จสิ้นซักกาที งานเข้าเอาหลายวัน หาสวิทย์กดติดปล่อยดับ ที่ขนาดใกล้เคียงกับฝาครอบเครื่องบิน ต่อเรียบร้อยแล้วครับ แต่ตอนที่ยึดสวิทย์กัยฝาครอบเครื่องบิน งานเข้าอีกรอบ ต้องเจาะฝังน๊อตที่หน้า panal เพื่อความแข็งแรง เซ็งเลยครับ กว่าจะเสร็จของบ้านเราก็หายาก สวิทย์กดติดปล่อยดับที่ได้มา ตัวละตั้ง 55 บาท ต้องยอม ว่าๆจะถ่ายรูปไปให้พี่บ่าวดูนะครับ ออฝากขอบคุณท่าน NAI ด้วยครับ ที่ทำให้ผมเกิดความอยากที่จะมีอย่างเขาบ้าง ขอบคุณจีงๆึครับ
                  ดีมากๆ น้องบ่าว มีความพยายามสูงมาก บ้านเราหาของยากจริงๆละ ไว้เดี๋ยวไปเก็บรูปมาลงกันนะ

Originally posted by SatoKaiba View Post
                  เอา aquabay ไปมะได้ใส่หรอคับเนี่ย *.-
                  ใส่ได้ครับ แต่ผมไม่ใส่เคสตัวนี้นะครับท่าน

Comment

แมวน้ำ

Comment

• Originally posted by Merfo View Post
                      แมวน้ำ

Comment

• สวยครับ

Comment

• ส่วยงามครับท่าน

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                            สวยครับ

Originally posted by se7enday View Post
                            ส่วยงามครับท่าน

Comment

• สวยงามคับท่าน น่าจะเย็นดีนะคับ

Comment

• Originally posted by tam041 View Post
                                สวยงามคับท่าน น่าจะเย็นดีนะคับ
                                เย็นกว่าซิ้งค์ลมเยอะเลยครับ

Comment

Working...
                                X