Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย PS4 PRO jet black(7106B) 1TB.

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย PS4 PRO jet black(7106B) 1TB.

!@#$%ปิดทู้ครับ มีท่านนึงอยู่ดินแดงรับไปดูแลต่อแล้วครับ ขอบคุณพื้นที่ OCZ ด้วยครับ!@#$%ขาย PS4 PRO jet black(7106B) 1TB. 1joy+อุปกรณ์ตามรูป สภาพสวย (สติ๊กเกอร์ติดตั้งแต่ได้เครื่องมาวันแรกไม่หน้าจะมีรอยอะไร)
    ประกัน : มีประกันถึง12 ธ.ค.2019
    สาเหตุที่ขาย : แทบไม่ได้เล่น (ไม่รู้ซื้อมาทำไมเล่นไปไม่หน้าถึง 15ชั่วโมง)
    ขอเสนอขาย xxxxx บาท สะดวกนัดรับมือได้แถวไอทีสแควร์หลักสี่ ถ้าให้ส่งEMS+300
    ***แต่ผมขอขายให้กับคนที่สะดวกรับมือก่อนนนะครับ***
    TEL.0940014918,0856764474 Line:ravenest99
    Attached Files
    Last edited by suthipoom; 24 Jun 2019, 17:03:27.

ขอเพิ่มรูปครับ

Comment

***เกมส์ตัวเต็มจะไม่มีเครื่่องหมาย X ครับ***

Comment

Comment

up มี xbox360 รับมาจากในนี้ ว่าจะลงขายเหมือนกัน(คิดจะขายตั้งนานแล้วแต่ลืม) เดี๋ยวเช็คก่อนว่ามันตายหรือยังมีชีวิตอยู่

Comment

Comment

รายชื่อเกมส์ที่มีดังนี้ *ขออภัยที่ลงรายชื่อเกมส์ไม่ชัดเจนในตอนแรก*
              (1)-Darksiders 1
              (2)-Darksiders 2
              (3)-Dragon Age
              (4)-Dragon Quest HEROSE
              (5)-GOD EATER 1
              (6)-GOD EATER 2
              (7)-God of War 3
              (8)-Gravity RUSH 2
              (9)-Hand of Fate
              (10)-HITMAN
              (11)-Horizon Zero Dawn Complete
              (12)-Middle-earth Shadow of Mordor
              (13)-Shadow of the Beast
              (14)-The Evil Within
              (15)-The Last of Us Left Behind
              แผ่นมีสองเกมส์
              (16)-God of War 4
              (17)-Final Fantasy XV

Comment

ปล่อยไปยังครับ

ปล่อยไปยังครับ ลดได้อีกไหมครับ สนใจจริงๆ ไปรับถึงที่เลยครับ

Comment

ยังอยู่ครับ PM ตอบกลับแล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

ของยังอยู่ครับ

Comment

Working...
                    X