Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอ่อซวยเเล้ว ผมโดนตัดหน้า 4670 ครับ เลยสอย ตัวนี้มาเเทน nx8800gts

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ่อซวยเเล้ว ผมโดนตัดหน้า 4670 ครับ เลยสอย ตัวนี้มาเเทน nx8800gts

ไม่ทราบว่าเป็นไงมั่งครับ 320mb320ิbit กับราคา 3400 (ตอนเเรกตกลง4670 iceq turbo ไว้ที่3300)

พอดีมีคนมาเอาไปก่อนเเล้วเจ้าของร้านเข้าใจผิดคิดว่าผม ตัวนี้กับ 4670 iceq turbo ตัวไหนเเรงกว่ากันครับ เห็นเจ้าของร้าน บอกตัวนี้เเีรงกว่า

8800gts ตัวชิพไหนละครับ

หาก G80 ก็ดี แต่ได้ตัว G92 ก็แจ๋มเลยกะราคานี้นะ

Comment

G80GTS

ผมประกอบเองเหงื่อเเตกเลย มันใหญ่มาก เหอๆ

Comment

GTS แรงกว่าดิ แต่ร้อน+กินไฟมากกว่าอ่ะ ในราคา 3400บาท ก็พอได้นะ เก่าไปหน่อย แต่เก๋า ^_^

Comment

ตััวนี้เลยครับ

ปล.ตอนเเรก กะไม่เอาเเต่ พอเห็น 4670 giga มันอันเล็กนิดเดียวเอง +กับ เค้าเชียรง์กันหลายคน ฮ่าๆ

Comment

Originally posted by vgakup View Post

ตััวนี้เลยครับ

ปล.ตอนเเรก กะไม่เอาเเต่ พอเห็น 4670 giga มันอันเล็กนิดเดียวเอง +กับ เค้าเชียรง์กันหลายคน ฮ่าๆ
            ดูแล้ว เหมือนยังเป็นของใหม่ครับ สังเกตุตรง คาปาชิเตอร์ นะครับ น่าจะเป็นตัว G92

Comment

GPU-Z มันขึ้นว่า G80GTS ครับ กล่องเหมือนนะ เเต่ที่เขียนไว้ไม่ค่อยเหมือนกันเท่าไหร่

Comment

G80....เป็นผมสอย 4670ก่า ราคา3400นี่ สอย8800GT ได้เลยนะครับ 8800GT แรงกว่าพอสมควรโต้ย กินไฟน้อยกว่าด้วย

Comment

G80 ครับตัวนี้ แรง ลื่นกว่า 4670 แน่นอนครับ ซื้อมาแล้ว เล่นเกมส์ ไห้คุ้มครับ

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
                    G80 ครับตัวนี้ แรง ลื่นกว่า 4670 แน่นอนครับ ซื้อมาแล้ว เล่นเกมส์ ไห้คุ้มครับ
                    ขอบคุณมากครับ

Comment

ดีแล้วที่โดนตัดหน้า ได้ของแรงมาซะงั้น....

Comment

ถามอีกเรื่องครับ ทำไมมันร้อนจัง 69องศาเเหนะครับ นี่ผมยังไม่ได้เล่นเกมส์ไรหนักๆเลยนะ ><

Comment

Originally posted by vgakup View Post
                          ถามอีกเรื่องครับ ทำไมมันร้อนจัง 69องศาเเหนะครับ นี่ผมยังไม่ได้เล่นเกมส์ไรหนักๆเลยนะ ><
                          ธรรมดา 8800gt ของผมยังเกือบ 100

Comment

ตัวนี้แรงกว่าครับ

ซัดเกมเต็มเหนี่ยวให้คุ้มค่าการ์ดโลด

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
                              ตัวนี้แรงกว่าครับ

ซัดเกมเต็มเหนี่ยวให้คุ้มค่าการ์ดโลด
                              การ์ดเเรงเเค่ cpu สุดอืดเลย ครับ

ไปลอง pvp ดีฟ่า อิอิ

Comment

Working...
                              X