Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS f80s-4p147c ใช้ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS f80s-4p147c ใช้ดีไหมครับ

http://www.****************/notebook...+-+4P147C.html

จิงๆราคาที่เว็บ jib มันลดแล้วเหลือ 22900 หากรวม vat ก็ 24503 นะครับ

คือพอดีว่าสิ้นเดือนจาไปถอดมาน่ะครับ

เลยอยากรู้ว่าดีไหม

คือติดอยู่ที่ว่ามันเป็น dual core กับ chipset ของ sis น่ะครับ

เลยอยากขอคำแนะนำจากคนที่ใช้อยู่ หรือว่ามีความรู้ช่วยแนะนำด้วยครับ

ถ้าหากมีตัวไหนที่ราคาไม่ต่างกันมาก ช่วยแนะนำมาด้วยนะครับ ประกอบการตัดสินใจน่ะ

ดันๆๆ

ไม่มีครายตอบเยย อุอุ

Comment

กำ ดันๆๆๆๆ

Comment

555
        สิทาโน่

Comment

อยู่ที่ เจ้าของกระทู้ เอาไปใช้งานไรเหรอครับ
          เอกสาร ทั่วไป เล่นเน็ท ก็ ได้เลยครับ
          การ์ดจอก็ แจ่มเลย เอามาเล่น วินนิ่ง ปรับกลางๆก็ ลื่นๆครับ เล่นอยู่
          sis ก็ปกติดีครับ

Comment

asus ประกันไม่เรื่องมาก บริการดี แต่ตัวนี้ ไม่ค่อยน่าสนเท่าไหร่ ถ้าชอบก็ ใช้ได้นะ รอคนที่ใช้อยุ่มาบอก น่าจะดีกว่า

แต่ SIS เรียกว่า ไม่รุ้ละกัน คนใช้มันน้อย แต่ก้ไม่ได้ ข่าวว่าห่วย แต่ไหงๆ คงสุ้ ชิบ intel ไมไ่ด้อะ

Comment

555
              สิทาโน่
              มาไงหว่า
              อยู่ที่ เจ้าของกระทู้ เอาไปใช้งานไรเหรอครับ
              เอกสาร ทั่วไป เล่นเน็ท ก็ ได้เลยครับ
              การ์ดจอก็ แจ่มเลย เอามาเล่น วินนิ่ง ปรับกลางๆก็ ลื่นๆครับ เล่นอยู่
              sis ก็ปกติดีครับ
              อ่าน่ะครับ ขอบคุงจ้า
              asus ประกันไม่เรื่องมาก บริการดี แต่ตัวนี้ ไม่ค่อยน่าสนเท่าไหร่ ถ้าชอบก็ ใช้ได้นะ รอคนที่ใช้อยุ่มาบอก น่าจะดีกว่า

แต่ SIS เรียกว่า ไม่รุ้ละกัน คนใช้มันน้อย แต่ก้ไม่ได้ ข่าวว่าห่วย แต่ไหงๆ คงสุ้ ชิบ intel ไมไ่ด้อะ
              เข้าใจแล้วครับ ขอบคุงครับ

Comment

Working...
              X