Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะทำแบบนี้กะ e4300 พี่พี่คิดว่าดีไม๊อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะทำแบบนี้กะ e4300 พี่พี่คิดว่าดีไม๊อะครับ

http://www.overclockzone.com/zolkorn...7/02/sunday14/

ไม่ดีหมดประกัน เสี่ยงนิดหน่อยด้วย ทั้งนํา + ผิวกระดองCPUเกิดไม่เรียบขึ้นมา เซงเลย

Comment

สรุปมันไม่ดีใช่ไม๊ครับ จะได้ไม่เสี่ยงอิอิ
      แล้วคนอื่นหละครับว่าไง ขอเสียงหน่อย

ว่าแต่ไอ้ทีเหนในรูปที่เขาทำ เจ๊งรึยังหนออยากรู้เจงๆๆ

Comment

รอให้มันหมดประกันก่อนค่อยทำ ดีกว่ามั้ง

Comment

ดีน่ะมันดีครับ มันจะเย็นลง แต่ประกันมันจะหมดเอาสิครับ ถ้าไม่แคร์เรื่องประกัน(ยังไงซีพียูมันก็เสียยาก) ก็ทำเลยครับ

Comment

แล้วปกติ cpu ประกันกี่ปีครับ

แล้วอายุการใช้งานของมั นประมาณเท่าไรครับ

เผื่อจาได้ลองทำดู

Comment

ส่วนมากประกัน 3 ปี

ถ้าไม่ซวยเจิงๆก้ออยู่ได้10ปี+นู่น

Comment

งั้นเด๋วผมจะลองทำดูละกันครับ ได้ผลยังไงผมจะมาบอก ว่าแต่อยากรู้ว่ามีไคทำแบบผมมั่งมะ มาแชร์กันหนอ่ย

Comment

ไม่กล้าครับ ถ้าเป็นมือสองผมทำไปแล้วแต่ตัวนี้ingram มันแพงอ่ะเสียดาย เลยใส่แค่ HR-01+Silver5ครับ

Comment

มันเป็นเรื่องของความกล้าครับ ปกติ CPU มันอายุยาวนานครับ ทีนี้ถ้าไม่สนประกัน ไม่แคร์ขายต่อ ใจกล้าพอ ก็ลงมือเลยครับ ผมลองแล้ว OK ตามนั้นเลย แต่ของผมมันเป็น D820 ของเก่าของผม มั่นใจได้อีกโขเลยเวลาเอาไป CLOCK

Comment

Working...
                    X