Announcement

Collapse
No announcement yet.

{{{ ประกันเหลือเกือบ 1 ปี }}} Huawei P10 Gold กล้อง Leica Android 9.0

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] {{{ ประกันเหลือเกือบ 1 ปี }}} Huawei P10 Gold กล้อง Leica Android 9.0

ขายแล้วครับ
    **ครบกล่องประกัน 1 ปีถึง 04/06/2020
    ขายเนื่องจากอัพสเปคไปใช้ P20 แทน
    สภาพสวยไร้รอยตกหล่นใส่เคสตลอดเวลา
    มีสแกนนิ้วและสแกนใบหน้าได้ด้วยนะครับ
    รูปถ่ายตอนยังไม่ได้ล้างข้อมูลออกครับ

**ดีขนาดไหนลองไปชมรีวิวครับ
    https://news.siamphone.com/review-30152.html

ผมเป็นร้านขายคอมพิวเตอร์นะครับ
    ขายแต่ของคอม เครดิตเยอะลองค้นดูครับ

ขาย 4,500.- (งดต่อ/ไม่รับจองและผ่อนชำระ)
    ติดต่อ-สอบถาม Tel/Line 092-325-0726
    สามารถรับเองได้ที่ "หมู่บ้านเอื้ออาทรบางบัวทอง 1"
    ต่างจังหวัดจัดส่งโดย Flash/Kerry +80฿
    มีบริการส่งด่วนโดย Lalamove ค่าส่งตามระยะทาง
    เพจร้าน >> >>> คลิ๊กที่นี่ <<<
    แผนที่ร้าน >> >>> คลิ๊กที่นี่ <<<
    ประวัติการขาย >> >>> คลิ๊กที่นี่ <<<

เครดิตการขาย-ใบส่งของต่างๆ เช็คได้จากในเพจครับ
    ** https://www.Facebook.com/VenuzInc

Last edited by TheTaro; 28 Jun 2019, 15:38:30.

Comment

ปรับเป็น2 หน้าจอ ได้มั้ยครับรุ่นนี้

Comment

Originally posted by xilinx View Post
        ปรับเป็น2 หน้าจอ ได้มั้ยครับรุ่นนี้
        แบ่งได้ทำได้หมดทุกอย่างครับ

Comment

แบตเป็นอย่างไรครับ ยังเก็บไฟได้ปกติไหมครับ

Comment

Originally posted by OverTimeX View Post
            แบตเป็นอย่างไรครับ ยังเก็บไฟได้ปกติไหมครับ
            ใช้ได้ปรกติหมดทุกอย่างครับเครื่องใช้เอง และยังเหลือประกันตั้งปีสบายใจได้ครับ

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
                      X