Announcement

Collapse
No announcement yet.

Samsung 500GB 860 EVO 2.5" SSD (MZ-76E-500BW) 1990.-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Samsung 500GB 860 EVO 2.5" SSD (MZ-76E-500BW) 1990.-

Samsung 500GB 860 EVO 2.5" SSD (MZ-76E-500BW)
    ประกัน 5 ปี invadeIT / Legend Asia (Thailand) หมด 8 มีนาคม 2024
    Serail No. ตัว SSD ตรงกับกล่อง ไม่มีปัญหาในการเคลม

ของมือสองใช้งานน้อย สภาพแจ่มๆ สนนราคากันเองที่ตัวละ 2,090 บาท
    Kerry + 90 บาท

ซื้อ 2 ตัวขึ้นไป เหลือตัวละ 1,990 บาท และ ส่ง Kerry ให้ฟรี

ทุกลูกเน้นส่งกับมือ สะดวก รามคำแหง ประเวศ ใกล้เคียงคุยได้

ติดต่อไลน์ไอดี p.naco

Last edited by AlphaZero; 25 Jun 2019, 17:10:07.

Comment

Comment

Go! Go! Go!

Comment

Go! Go! Go!

Comment

ขอให้ขายหมดไวๆนะพี่ชาย จากที่ผมไล่ดูราคาพี่ถูกมากๆแล้วนะ เจ้าอื่นสูงกว่านี้หลายร้อยเลย
            //อยากได้เหมือนกันฮะ แต่ตังค์เพิ่งถอยเมนบอร์ดไปหลายพัน ช็อตเลยครับ บ้านผมอยู่แถวรามคำแหงด้วยสิ 555 ฮือ

Comment

Originally posted by JI-YEON View Post
              ขอให้ขายหมดไวๆนะพี่ชาย จากที่ผมไล่ดูราคาพี่ถูกมากๆแล้วนะ เจ้าอื่นสูงกว่านี้หลายร้อยเลย
              //อยากได้เหมือนกันฮะ แต่ตังค์เพิ่งถอยเมนบอร์ดไปหลายพัน ช็อตเลยครับ บ้านผมอยู่แถวรามคำแหงด้วยสิ 555 ฮือ

Comment

Comment

Comment

Go! Go! Go!

Comment

ปิดกระทู้

แล้วพบกันใหม่เร็วๆนี้ครับ

Comment

Working...
                      X