Announcement

Collapse
No announcement yet.

เห็นควรมีการเพิ่มห้องสนทนาสำหรับตีราคาคอมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เห็นควรมีการเพิ่มห้องสนทนาสำหรับตีราคาคอมครับ

เห็นควรมีการเพิ่มห้องสนทนาสำหรับตีราคาคอมครับ

เนื่องจากมีเพื่อนสมาชิกต้องการขายสินค้า แต่ไม่สามารถหาราคาขายได้

เพื่อไม่เป็นการรบกวนเนื้อหาของกระทู้อื่น ๆ หรือเป็นการจงใจโฆษณาแฝง

ผมว่าควรมีห้องเพิ่มสำหรับตีราคาแยกในอนาคตครับ

รบกวนท่านผู้ดูแลรับไปพิจารณา

ขอบคุณครับ

Originally posted by taibkk View Post

เนื่องจากมีเพื่อนสมาชิกต้องการขายสินค้า แต่ไม่สามารถหาราคาขายได้

เพื่อไม่เป็นการรบกวนเนื้อหาของกระทู้อื่น ๆ หรือเป็นการจงใจโฆษณาแฝง

ผมว่าควรมีห้องเพิ่มสำหรับตีราคาแยกในอนาคตครับ

รบกวนท่านผู้ดูแลรับไปพิจารณา

ขอบคุณครับ
    ในเวปบอร์ดใหม่จะทำการเพิ่มห้องให้ครับ

ทุกความคิดเห็นเป็นประโยชน์ต่อการพัฒนาเวปครับ

ขอบคุณครับ ^^

Comment

Working...
    X