Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายครับ Iphone 6s 128G ตัวท๊อป สีทอง สภาพสวย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายครับ Iphone 6s 128G ตัวท๊อป สีทอง สภาพสวย

!@#$ ปิดกระทุ้ครับ ขอบคุณ OCZ ครับ

ขายครับ Iphone 6s 128G ตัวท๊อป สีทอง ใช้เองครับมือเดียวจากศูนย์ครับ มีกล่องใบเสร็จครบครับ สายชาร์ตแท้ติดเครื่องครับ เข็ม แต่หูฟังไม่มีให้นะครับสภาพมันเยินมากแล้วครับ 555+
    สภาพสวยครับไมีมีริวรอยครับใส่เคสตลอด ตัวนี้เป็น IOS 12.1.4 นะครับ แล้วผมไม่ได้อัพแล้วครับคาไว้ที่ version นี้ครับเพราะขี้เกียจตามแล้ว ใช้งานได้ดีปกติทุกฟังกืชั่นครับเพราะใช้อยู่ครับ
    และเครื่องไม่เคยถูกเปิด ไม่เคยตกน้ำนะครับเป็นแบตเดิมติดเครื่องเลยครับ แบต health 84% ครับยังใช้งานได้ดีอยู่ครับ ตอนถ่ายอาจจะมีภาพสะท้อนนะรับ เพราะมันเงามาก 55+
    ขาย 7,590 ครับ สนใจ 0891249191 ครับ

แบต health ครับ

version และความจุครับ

Last edited by RedEye; 2 Jul 2019, 12:04:54.

ดันครับ

Comment

ดันเที่ยงๆ ครับ

Comment

ดันค่ำๆ จ้า

Comment

ดันค่ำๆ ครับ เงียบจัง - -"

Comment

ดันสายๆ คับบ ลดราคาแล้ว หือๆๆ

Comment

ดันบ่ายๆ เงียบเหงา งิงิ

Comment

ดันค่ำๆ จ้า

Comment

แถวไหนคับ ลดสุดๆได้เท่าไรคับ

Comment

Originally posted by Nummawaeww View Post
                    แถวไหนคับ ลดสุดๆได้เท่าไรคับ
                    รามอินทรา65-แฟชั่นไอซ์แลนด์ครับ ท่านลองแจ้งราคาในใจมาดูครับถ้าผมให้ได้ ให้ครับ ^^

Comment

Working...
                    X