Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ชลบุรี-สัตหีบ) ขายแรม Kingston HyperX DDR4 16GB/2133 คุณภาพดี ราคาถูก

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] (ชลบุรี-สัตหีบ) ขายแรม Kingston HyperX DDR4 16GB/2133 คุณภาพดี ราคาถูก

!@#$%^&*ปิดกระทู้ครับ ขายเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณ OCZ ครับ

(ชลบุรี-สัตหีบ) ขายแรม Kingston HyperX DDR4 16GB/2133 คุณภาพดี ราคาถูกราคาดี

Kingston HyperX DDR4 16GB/2133 (8*2)

ครบกล่อง ขาย 2,300.- บาท รวมส่ง Kerry หรือ EMS.

ใช้งานได้ปกติ ประกันใจ 7 วัน เสียคืนเงิน

ไม่มีการจองใด ๆ ครับ จองต้องจ่ายเงินครับผม

ไม่มีบริการเก็บเงินปลายทาง สามารถขอหลักฐานได้

แต่ขอให้มั่นใจว่าซื้อจริงๆ พ่อค้าไม่มีประวัติเสีย

ประวัติพอมีครับ ติดต่อทาง Pm. หรือ โทรคุยได้ คุณ ธรรม

Tel. 093-1635269 Line : piyarat78 การรับสินค้านะครับ

ภายใน จว.ชลบุรี มารับได้ที่ อ.สัตหีบ

เทคนิคสัตหีบ - สัตหีบ - กม.10 (โลตัส) นัดรับได้ครับ

ทื่อื่นขอส่งพัสดุนะครับห่อกันกระแทกครับ

Last edited by tae79; 26 Jun 2019, 18:15:17.
Working...
X