Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย MacBook Pro 15.4" touch barอุปกรณ์แท้ครบกล่องพร้อมของแถม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย MacBook Pro 15.4" touch barอุปกรณ์แท้ครบกล่องพร้อมของแถม

ขาย MacBook Pro 15.4" 2017 TOUCH BAR RAM 16GB. 512SSD อุปกรณ์แท้ครบกล่องพร้อมของแถม
    ประกันปีแรกเหลือถึง 29เดือนนี้สามารถต่อประกันได้อีกสองปี

สเปคตามรูปกล่อง ประกันตามรูปที่ลงไว้ เครื่องนี้เป็นเครื่องออสเตเรียครับ คีย์บอร์ดภาษาอังกฤษ ใช้ซิลิโคลนกันฝุ่นภาษาไทยวางทับครับ
    ประกัน ทั่วโลก MAC

ผมสะดวกนัดรับกับมือเพื่อตรวจเช็คสินค้าเท่านั้น ไม่ส่งไปรษณีย์ครับ. ผมอยู่แถว สะพานใหม่ สายไหม ลูกกา วัดสายไหม

O83 -

LINE :
    Last edited by benz&bmw; 4 Aug 2019, 23:17:02.

ปรับราคาประกันพึ่งหมด 66,000 ให้ของแถมทั้งหมด

Comment

ขาย MacBook Pro 15.4" touch barอุปกรณ์แท้ครบกล่องพร้อมของแถม

Originally posted by benz&bmw View Post
      ปรับราคาประกันพึ่งหมด 66,000 ให้ของแถมทั้งหมด
      ดันหน่อยครับ ไม่เอาของแถมลดได้ครับ

Comment

ดันหน่อยครับ
        นานๆเข้าบอร์ดทีนึง

สะดวกรับกับมือเท่านั้น ไม่ส่งพัสดุ

Comment

ของยังอยู่ครับ

Comment

ไม่เอาของแถมลดให้ได้ รับกับมือเท่านั้น ตรวจเช็ค
            ของตามสบาย แถวถนนสายไหม หรือ สะพานใหม่เท่านั้น

Comment

Working...
            X