Announcement

Collapse
No announcement yet.

Fujifilm X-A5 Kit 15-45mm OIS PZ (Silver Argent) ประกันร้านถึงสิ้นปี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Fujifilm X-A5 Kit 15-45mm OIS PZ (Silver Argent) ประกันร้านถึงสิ้นปี

รหัสสินค้า CM-0603

มาอีกแล้ว Fujifilm X-A5 Kit 15-45mm OIS PZ (Silver Argent) เป็นอีกตัวที่ลูกค้าหลายท่านถามหากันครับ สภาพสวยมากๆครับ ดูได้จากรูปครับ ใครสนใจสามารถทักมาได้เลยครับ ด้านการใช้งานปกติ 100% ทุกฟังค์ชั่น เหมาะสำหรับคนชอบเซลฟี่ ถ่ายวีดีโอครับ

- ประกันร้าน Digilife 21/12/62 (เครือร้าน Digilife มี เดอะมอลงามวงศ์วาน สะพานควาย ฟอร์จูน มาบุญครอง เซ็นทรัลขอนแก่น เซ็นทรัลเชียงใหม่)

- ราคา: 10,900.- ราคาพิเศษ

อุปกรณ์ 1.) Body Fuji X-A5 2.) Battery 3.) ฝาปิด lens หน้า-หลัง 4.) สายคล้องกล้อง 5.) แท่นชาร์จ / USB 6.) ฝาปิดBody 7.)Lens

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    + Lens 16-50mm F3.5-5.6 เพิ่ม 2,000 บาท / + Lens Fujinon XF 18mm F2 R สีดำ เพิ่ม 4,200 ขายพร้อมกล้อง (แยกขาย 4,800.-)
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รับบัตรเครดิต VISA, Master Card, Union Pay, บัตรเครดิตธนาคารกสิกร (ชาร์จ 2 %) กรณีต้องการบิลVat ให้แจ้ง ณ ตอนที่ซื้อนะครับ

เบอร์ติดต่อ

>>> 063-221-0855 (โทรติดต่อได้ 10.00-23.00 ) <<<

>>> Line: @hometownmac (มี@ข้างหน้าด้วยนะครับ ติดต่อได้ 24ชม.ครับ) <<<

- สถานที่นัด : สุขาภิบาล3 (รามคำแหง) สุขาภิบาล2 สวนสยาม แฟชั่นไอสแลนด์ เดอะมอลบางกะปิ มีนบุรี ส่งฟรี ที่อื่นมีบริการส่งด้วยเจ้าหน้าที่ของทางร้านครับ อาจมีค่าบริการเพิ่มเติมแล้วแต่ตกลงครับ

บริการส่งด่วนในกรุงเทพ และปริมณฑลภายใน 24 ชม.

1.) ลูกค้าสามารถมั่นใจว่าได้รับเครื่องแน่นอนภายใน 24 ชม.โดยทีมงานของเราเอง
    2.) การรับประกันเครื่องจากทางHometownมีให้ 1 เดือน ถ้าเครื่องมีปัญหา ยินดีคืนเงินครับ

สามารถติดตามสินค้าได้ทางนี้เลยนะครับ

Facebook: https://www.facebook.com/hometownmac

Website: http://www.hometownmac.com

Last edited by hometown; 8 Jul 2019, 11:19:39.

Dun

Comment

Dun

Comment

Dun

Comment

Working...
        X