Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำจอเทพ งบไม่เกิน 20000 ครับ หนังต่อมาเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำจอเทพ งบไม่เกิน 20000 ครับ หนังต่อมาเกมส์

อยากได้จอเทพซักตัวแนะนำที่ครับ ไม่เกิน 20000

เงินขนาดนี้เหลือเฟือครับ

Comment

ไปซื้อไรมากกะอิแค่จอ ท่าเอาเงิน10000 ไปซื้อจอนะ แล้ว ที่เหลือ ไปซื้อการ์ดจอ เพอร์เฟคเลย

Comment

ครับ รุ่นไหนดีอ่ะครับ แบบว่าซื้อแล้วเทพตลอดชาติ หรือเอาเป็นทีวี แอลซีดี ดีกว่าแนะนำด้วยคร้าบ

Comment

ไม่เกิน 2 หมื่น ได้ ทีวี เลยนะครับ

แต่ถ้าเล่นเกม จอใหญ่ๆ ผมไม่แนะนำอ่ะนะ
          จอไม่ถึงหมื่นครับ เอาที่เหลือไปทุ่มการ์ด คุ้ม
          แต่ถ้าเอาทีวีก็อีกเรื่องนะครับ

Comment

DELL ULTRASHARP 2408 WFP

http://www.hosthit.net/hardware/2008...p2408wfp/1.php

ไม่มีจอไหนดีไปตลอดหรอกครับถ้ามีจิงก็คงเพราะมนุษย์โง่ลงเรื่อยๆเลยไม่มีการพัฒนาอะไรใหม่แต่คงเป็นไปไม่ได้

ถ้าเอา LCDTV มาเปิดเวปหรือทำงานสายตาเสียนะครับไม่เหมือน LCD Monitor
            Last edited by Milano; 13 Feb 2009, 17:30:00.

Comment

ถ้างบเท่าคุณนะ
              ผมจะซื้อแอลซีดีมอนิเตอร์ 19 นิ้วไว้ทำงาน เล่นเน็ต ฯลฯ ตัวนึง
              แล้วก็ซื้อแอลซีดีทีวี 32 นิ้วไว้ดูหนัง เล่นเกมครับ

Comment

Originally posted by ball0910400 View Post
                ถ้างบเท่าคุณนะ
                ผมจะซื้อแอลซีดีมอนิเตอร์ 19 นิ้วไว้ทำงาน เล่นเน็ต ฯลฯ ตัวนึง
                แล้วก็ซื้อแอลซีดีทีวี 32 นิ้วไว้ดูหนัง เล่นเกมครับ
                มีจอ 32 นิ้ว FULLHD ที่มี HDMI ราคา 20000 ด้วยเหรอครับอยากได้แฮะแนะนำหน่อยสิ

Comment

ซื้อจอ 8000---->ที่เหลือไป หาเด็กๆๆมานวดดีกว่ามั้ง

Comment

Originally posted by cat999 View Post
                    ซื้อจอ 8000---->ที่เหลือไป หาเด็กๆๆมานวดดีกว่ามั้ง
                    o นวดกระปุ๊ 555+

Comment

งบ20000 นี่ ได้ 32" LCD TV 720P HDready เลยนะครับนั้น

Comment

Originally posted by Milano View Post
                        มีจอ 32 นิ้ว FULLHD ที่มี HDMI ราคา 20000 ด้วยเหรอครับอยากได้แฮะแนะนำหน่อยสิ
                        มีครับ ProVision 32" ราคา หมื่นหก เป็น FullHD
                        แต่เห็นมีคนว่ามันเปราะครับ แต่ก็ชดเชยด้วยเซอวิสที่ดี เรียกช่างมายกตัวใหม่มาให้ถึงบ้านได้เลย
                        ลองชั่งใจเอาครับถ้าจะซื้อ

Comment

สรุปว่าเป็นรุ่นไหนไหนยี่ห้อไรดีคร้าบๆ ท่านเทพทั้งหลาย

Comment

ตัวนี้ครับ ผมใช้อยู่ http://www.samsung.com/th/consumer/d...XXT&fullspec=F แต่มีข้อแม้ คือ ท่านต้องนั่ง******งออกมาอย่างน้อยเมตรครึ่ง การ์ดจอต้องแรง เห็นที่พันทิพ ร้านที่อยู่ระหว่างเจไดกับฟิลิป เคาะอยู่ 24,900
                            Last edited by slate; 28 Mar 2009, 22:15:31.

Comment

24 dell แจ่มๆๆก็ ok นะ ไม่งันก็โดนไป LCD TV เลย

Comment

Working...
                              X