Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sound Blaster X G6 มือ 1 ยังไม่เคยใช้ ราคาพิเศษแค่ 2 ชุด

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Sound Blaster X G6 มือ 1 ยังไม่เคยใช้ ราคาพิเศษแค่ 2 ชุด

สถานะ: ปิดกระทู้ ขายหมดแล้วครับ ขอบคุณ OCZ ครับ

เสนอขาย Sound Blaster X G6 มือ 1 ยังไม่เคยแกะกล่องและโดนไฟ (แกะโดย Advice เพื่อติดสติ๊กเกอร์ประกัน) ประกัน 1 ปี โดย Advice/EA Thailand เริ่ม 20/06/2019

จากราคาปกติ 5,290 บาท เสนอขายราคาพิเศษ 4,700 บาท ราคามือ 1 ถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้วนะครับ ส่ง EMS/Kerry +50 บาท

จองต้องมัดจำก่อน 500 บาท เพื่อกันไม่ให้คนอื่นเสียโอกาส

จากประสบการณ์ที่ได้ใช้งานมากว่า 1 เดือน ต้องบอกว่าเป็นการ์ดเสียงที่ให้เสียงดีมากรุ่นหนึ่งเลย ซาวด์ออนบอร์ด SupremeFX ของ Asus ที่ว่าแน่เพราะมีชิปโน่นนี่นั่น ส่วนตัวขอให้คะแนนแค่ 4/10 (ใครที่หวังว่าซื้อเมนบอร์ดรุ่นไฮเอนด์แล้วการ์ดเสียงออนบอร์ดจะเสียงดี อย่าหวังเลยครับ แล้วจะผิดหวังเหมือนผม เอาเงินส่วนต่าง 2-4 พันบาท ไปซื้อการ์ดเสียงเลยจะดีกว่าครับ) การ์ดรุ่นนี้ให้เสียงมาครบทุกย่าน รายละเอียดเสียงครบถ้วน ทิศทางเสียงชัดเจน มีไดนามิคที่พอเหมาะ มีการพลิ้วของทุกย่านเสียงที่ดีครับ แม้ว่าเสียงแหลมอาจจะไม่จี๊ดจ๊าดแต่ก็กลมกล่อมแบบพอดีๆ เหมาะกับการใช้งานกับโน้ตบุ๊ค เครื่องเล่นเกมต่างๆ หรือพีซีที่มีลำโพงแบบ 2 หรือ 2.1 มาก (ใครใช้พีซีกับลำโพง 5.1 แนะนำให้ไปใช้รุ่น AE-5 จะดีกว่าครับ) ส่วนตัวผมให้คะแนนคุณภาพเสียง 8/10 ครับ

สนใจติดต่อทาง Line ID: gunnerbomber เป็นหลักก่อนนะครับ เพราะบางทีกำลังทำงานแล้วมีโทรศัพท์เข้ามาอาจจะไม่สะดวกรับ

นัดเจอและรับสินค้าได้ที่ย่านห้วยขวาง ดินแดง พระราม9 สะพานควาย สถานีรถไฟฟ้าใต้ดินห้วยขวาง พระราม9

Last edited by ManManKrub; 30 Jul 2019, 16:30:58.

ดันครับ

Comment

Up

Comment

Up

Comment

Up

Comment

Up

Comment

UP UP

Comment

Up

Comment

UP

Comment

Up

Comment

Up

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

Working...
                              X