Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาว AMD ครับช่วยดูให้หน่อยว่า WATT แท้หรือไม่?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วขอถามอีกหน่อยนะครับตัวนี่ กะ TAGAN 480 Watt ตัวไหนดีกว่าหรอฮะ และตัวไหนจ่าย WATT ได้มากกว่า เห้นตัวนี้เล็กกว่า TAGAN 480 Watt

Comment

เท่าที่ผมเคยลอง TAGAN 480 ไม่ต่างกับ TT 470 ครับ แต่ที่แน่ๆ TAGAN 480 วัดดวงกับเสียง จี่ๆๆๆ แน่นอนครับ มันเป็นปกติถ้าตัวใหนดัง เอิ้กๆๆ TT ใช้มาหลายตัวแล้วครับ ไม่เคยมีเสียงสักตัวครับ

Comment

enermax

สุดยอดๆๆๆๆๆอิอิ

Comment

แต่ที่แน่ๆenermax480wของผมไม่มีจี่ๆครับ

Comment

TR2 RX 550 WAtt ไม่80+ไม่Active PPFเน้อ

Comment

เดิมผมก็ใช้ TAGAN 480 มันดัง จี้ๆ นั้นหละฮะ อยู่ๆก็ระเบิดไปเลย เลยไปเครมตัวนี้มา

Comment

Working...
              X