Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sell > Asus Strix 1050Ti O4G ประกันหมด 26/11/2020

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Sell > Asus Strix 1050Ti O4G ประกันหมด 26/11/2020

### ขายเรียบร้อยแล้วครับ ขอปิดกระทู้นะครับ ###

ขาย Asus 1050Ti O4G สินค้า พึ่งได้รับจากการเคลมเป็นตัวใหม่

ระยะประกัน : หมด 26/11/2020

ตำหนิ : ไม่มีเป็นสินค้าพึ่งได้จากการเคลม วันที่ 06/07/2019

อุปกรณ์ : มีแต่ตัวการ์ดนะครับ กล่องไม่มีแต่ เช็คที่ศูนย์ Asus ได้นะครับ เคลมได้ไม่มีปัญหาครับ เพราะพึ่งได้จากการเคลมมา ***

ราคา : 2800 บาท

การจัดส่ง : สะดวกเน้นรับมือแถว ดินแดง / ส่งไปรษณีย์ คิดค่าส่ง 120 บาท / หรือจะให้ kerry มารับ และโอนเงินตอน kerry มารับสินค้าก็ได้ครับ

ติดต่อ : Line : l2ai / PM. / 099-712-1112

Last edited by SlimSlotS; 24 Jul 2019, 10:11:16.

ขอดันนะครับ

Comment

ดันนะครับ

Comment

ดันให้ครับ น่าสนใจ อยู่ดินแดงเหมือนกัน ถ้าผมขายของออกแล้วยังไม่หลุด จะมาเอานะครับ

Comment

Originally posted by Exzrocker View Post
          ดันให้ครับ น่าสนใจ อยู่ดินแดงเหมือนกัน ถ้าผมขายของออกแล้วยังไม่หลุด จะมาเอานะครับ
          ขอบคุณครับ ^^

Comment

ขอดันนะครับ มีคนถามเรื่องอุปกรณ์มาเยอะ มีแต่ตัวการ์ดนะครับ กล่องไม่ได้เก็บไว้แต่เคลมได้ไม่มีปัญหานะครับ

Comment

ขอดันนะครับ

Comment

ขอดันนะครับ

Comment

ขอดันนะครับ

Comment

ขอดันนะครับ

Comment

Originally posted by SlimSlotS View Post
                      ขอดันนะครับ
                      ขายไปยังครับ รับครับ ผมติดต่อไลน์ แต่ไม่มีคนตอบครับ
                      ติดต่อกลับด้วยครับ line : 03ma25th3d7y

Comment

Originally posted by patihan View Post
                        ขายไปยังครับ รับครับ ผมติดต่อไลน์ แต่ไม่มีคนตอบครับ
                        ติดต่อกลับด้วยครับ line : 03ma25th3d7y
                        ยังไม่ได้ขายครับ

Comment

Working...
                        X