Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงโปรแกรมWindows Media Player 11ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงโปรแกรมWindows Media Player 11ไม่ได้ครับ

ผมเพิ่งฟอแมตคอมมาครับ แล้วโปรแกรมนี้หาย พอลงใหม่ก็ขึ้นแบบนี้อะ

dun

Comment

เพราะมันบอกว่า คุณใช้วินโดวปลอมทดสอบ WGA ไม่ผ่าน

Comment

ทำยังไงให้มันเห็นว่าเป็นของจริงอะครับ

Comment

dun

Comment

เมื่อก่อนมีโปรแกรมที่ทำให้วินโดว์เป็นของแท้อยู่ แต่โดนแอนตี้ไวรัสลบไปซะงั้น -*- (ดันหาว่าเป็นไวรัสซะได้)
            หาใหม่ก็หาไม่เจอแล้ว

ไม่ก็มันมีวิธีที่เข้าไปแก้ในรีจิสเตอร์อยู่ แต่วิธีนี้ต้องใส่คีย์ด้วย แต่รู้สึกคีย์ที่เค้าให้มามันจะใช้ไม่ได้แล้วนะ
            หรือจะลองเสี่ยงดูก็ได้ อิอิ ตามนี้เลย
            http://www.satit-kku.com/community/i...hreaded&start=

Comment

ไปเจอมาอีกวิธีนึง
              http://www.varietypc.net/modules.php...article&sid=46

Comment

ไม่ได้เลยซักอันครับ อันแรกมันขึ้นว่าโค๊ดใช้ไปแล้ว

Comment

ผมว่าไม่ต้องหรอกครับ ปัจจุบันผมว่าเราใช้ตัวอื่นเล่นกันอบู่แล้วครับ ไม่ว่าจะเป็น winamp kmplayer gom player
                  ลงตัวอื่นดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by boomja604 View Post
                    ผมว่าไม่ต้องหรอกครับ ปัจจุบันผมว่าเราใช้ตัวอื่นเล่นกันอบู่แล้วครับ ไม่ว่าจะเป็น winamp kmplayer gom player
                    ลงตัวอื่นดีกว่าครับ
                    มีตัวไหนลงได้ ไม่มีปัญหา แล้วใช้งานง่ายพอๆกับ window media11 ไหมครับ แนะนำหน่อย

Comment

ผมมีไฟล์Registration Entries
                      PMมาจิครับ
                      หุหุ
                      มันแก้แล้วจะลงได้อ่าครับ

เค้าห้ามแจกรึป่าวว๊าาา?
                      คัยรุตอบที
                      55

เพิ่งมาใหม่อ่ะครับ
                      แนะนำด้วยน่ะครับ
                      Last edited by Dewey; 15 Feb 2009, 01:53:23.

Comment

Originally posted by Dewey View Post
                        ผมมีไฟล์Registration Entries
                        PMมาจิครับ
                        หุหุ
                        มันแก้แล้วจะลงได้อ่าครับ

เค้าห้ามแจกรึป่าวว๊าาา?
                        คัยรุตอบที
                        55

เพิ่งมาใหม่อ่ะครับ
                        แนะนำด้วยน่ะครับ

ผมลง วินโด ใหม่เมื่อวาน พอลงปุป เจอ ดาว เลย

ขอตัวแก้หน่อยครับ

ขอบคุณก๊าบ

Comment

ผมจะโดนแบนป่ะเนี่ย
                          555
                          Last edited by Dewey; 15 Feb 2009, 10:02:06.

Comment

ได้แล้วครับ กำลังลงอยู่
                            Last edited by sorakit1; 15 Feb 2009, 11:03:29.

Comment

Working...
                            X