Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปรียบเทียบ m/b 680i

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปรียบเทียบ m/b 680i

ผมจะซื้อ m/b 680i อะครับ

พี่ว่าตัวไหนดีสุด อันนี้เปนของ tom

ไม่ถึง 500 เหรอ ??

Comment

ไม่รู้จิครับ ของ tom เขาอะ แล้วพี่คิดว่าตัวไหนดีสุดอะครับ ผมจาได้ซื้อมาใช้มั่ง เพราะทุกตัวก้อราคาพอ ๆ กันใชป่ะครับ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
        ไม่ถึง 500 เหรอ ??
        ส่วนมาก อัด กัน ไม่ถึง 500 ครับ แต่ ผมเคยเห็น ฟรั่งบางคน อัด ไปที่ bus 512-530 ครับ

แต่น้อยมาก สำหรับ chips 680i จาก nvidia

Comment

Originally posted by nunthikorn View Post
          ไม่รู้จิครับ ของ tom เขาอะ แล้วพี่คิดว่าตัวไหนดีสุดอะครับ ผมจาได้ซื้อมาใช้มั่ง เพราะทุกตัวก้อราคาพอ ๆ กันใชป่ะครับ

DQ6 9000กว่า น่าจะ 9200 มั้ง
          Striker 13700

ที่เหลือไม่รุราคาคับ - -*

ความแรงก้อต่างตามราคาแหละมั้งคับ = =a
          Last edited by PHX-EnixmA; 5 Mar 2007, 07:03:59.

Comment

เหอๆ E6700 ได้ขนาดนั้นก็เก่งแล้วมั้ง ลดตัวคูณก็ยิ่งลากบัสไม่ไปอยู่ดีนั่นแหละ

ลองเอาE6300มาอัดสิ อยากเล่นบัสสูงๆน่ะ

ดูด้วยใช้ซีพียูอะไร ลดตัวคูณแล้วก็ไม่ใช่ว่าจะลากบัสได้
            Last edited by ARES; 5 Mar 2007, 08:53:38.

Comment

ผมว่า GIGABYTE 680SLi น่าเล่นสุดครับหากดูที่ราคาแล้วอ่ะนะ ผมว่าที่เว็บไทยเค้าเทสได้มากกว่าน้าทอมทำนะ

Comment

แล้ว Gigabyte n680sli dq6 ตัวนี้มีขายหรือยังครับ ราคาอยู่เท่าไรใครรู้บ้างช่วย update หน่อย ไปเดินมาเมื่อวานไม่เห็นเจอเลยคับหรือผมพลาดอะไรไปบางอย่าง ?

Comment

Working...
                X