Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย NOKIA 8.1 STEEL COPPER อายุน้อยๆ Body และกล้องสุดเทพ มีของแถมครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย NOKIA 8.1 STEEL COPPER อายุน้อยๆ Body และกล้องสุดเทพ มีของแถมครับ

ขายแล้วครับ ขอบคุณเว็บและผู้ซื้อจากมหาสารคามครับ

อุปกรณ์ (device): ขาย NOKIA 8.1 STEEL COPPER ครบกล่อง อุปกรณ์ใหม่ๆ (แกะเทสต์) ติดฟิล์มกระจกแล้ว แถมฟิล์มกระจกอย่างดียี่ห้อ Nillkin และแถมเคสซื้อเพิ่มต่างหากให้อีก 2 ชิ้นฟรีๆ
    ราคา (price): XXXX บาท (จองรบกวนมัดจำ 500-1,000 บาทเก็บไว้ให้แน่นอน และจะแจ้งหน้ากระทู้ด้วยครับ ว่ารับเงินจองแล้ว เหมือนที่ทำมาตลอด)
    สภาพ (condition): 99 %
    ตำหนิ (defect): ไม่มีครับ แทบจะเหมือนของใหม่
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): ประมาณ 5/2562 มีใบเสร็จให้ครับ
    ประกัน : ประมาณ 5/2563 ยาวๆไปครับอีกเป็น 10 เดือน
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): ลองแล้วกล้องเลนส์ ZEISS เทพจริง
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 0904549298 นันท์ครับ
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): ตามตกลงครับ กทม ส่งได้ KERRY ฟรีไปเลยครับ เครดิตเช็คในนี้เลย
    รูปภาพสินค้า พร้อมกระดาษซึ่งเขียนชื่อผู้ขาย ( USER ) วางไว้ข้างสินค้า (Photos - please attach your user name beside your device)

*ท่านใดอยากลองมือถือ BODY น่าจะเทพ/สวยที่สุดแล้วตอนนี้ กล้องเลนส์ ZEISS เทพๆ เสียงลำโพงดังๆ ใสๆ ROM ลื่นๆ PURE ๆ ต้องลองครับ

Last edited by supnun27; 10 Jul 2019, 12:45:53.

ดันครับ Body แน่น/กล้องสวย ^^

Comment

รับเงินโอนเต็มจำนวนเรียบร้อยแล้วคับ ขอบคุณเว็ปและผู้ซื้อมากๆครับ

Comment

Working...
      X