Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย/แลก Honor Note 10 6/64 หน้าจอใหญ่ๆ6.95 อุปกรณ์ครบกล่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย/แลก Honor Note 10 6/64 หน้าจอใหญ่ๆ6.95 อุปกรณ์ครบกล่อง

ขอขายที่ 9,000 บาทครับ (ส่ง 9,200)
    สภาพเครื่อง 97% หักรอยเคสเล็กน้อย หน้าจอยังดี แบตยังดีใช้ได้ทั้งวันครับ แถมตัวแปลง Type-C เป็น 3.5 ให้สองตัวครับ ใช้หูฟังไปด้วยกับชาร์จไปด้วยได้ + เคสกระจก1ชิ้น (รูปดูได้ตอนค่ำๆ)
    ตัวนี้อัพเดท Android 9 เรียบร้อยแล้วนะครับ ใช้งานได้ปรกติไม่มีปัญหาใดๆ
    ขายเพราะอยากได้ Gaming Phone ที่มีรูหูฟัง 3.5 ติดมาให้เลยครับ (ใครมีแลก inbox มาได้นะครับ ค่าตัวแพงกว่ายินดีจ่ายส่วนต่างให้ ตัวที่สนใจมี OnePlus6,ROG Phone )
    ติดต่อ O982649636 : พีคครับ
    FB : Rpz Peakiiz
    นัดรับได้ที่ เมืองทองธานี,เซ็นแจ้ง,หลักสี่ ใกล้เคียงลองว่ามาดูครับ

มีตำหนิ...ตรงไหนบ้าง

ขอรูปตำหนิชัดๆหน่อยคับ...

Comment

รูปมันไม่ชัดนะครับ ลองดูตรงที่โฟกัสประกอบกับรูปด้านบนเอานะ ตำหนิมีแค่รอยนิดเดียว แต่ที่ตีไป97% ให้ก่อนเพราะจะได้ไม่มาว่ากันทีหลังครับ
      เหมือนรอยสีหลุดออกไปแค่นั้นแหละครับ ไม่ใช่รอยตกอะไร

+ อัพเดทของแถมให้ครับ

Last edited by GreatMagic; 10 Jul 2019, 11:24:56.

Comment

สอบถาม

อายุเครื่องกี่เดือนแล้วครับ...

Comment

10 เดือนครับ

Comment

ยังอยู่นะครับ

Comment

Working...
            X