Announcement

Collapse
No announcement yet.

AOC AGON CURVED AG322FCX 31.5" VA 144Hz

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] AOC AGON CURVED AG322FCX 31.5" VA 144Hz

ขาย AOC AGON CURVED AG322FCX 31.5" VA 144Hz จอโค้ง อุปกรณ์ครบกล่อง ประกัน AOC ไทย/JIB/Ingram หมด 12/2020 (1ปี5เดือน)
    เทสแล้วไม่เดทสีไม่เพี้ยน ตำหนิอื่นๆไม่มี
    ออกแล้ว ส่งเรียบร้อยครับ

ไลน์ zerobirdlc ,ติดต่อด่วน 085-1314304
    นัดรับได้แถว รามอินทรา หรือบริเวณใกล้เคียง
    พื้นที่อื่นในกทม.ลองคุยกันก่อนครับ
    **จองต้องมัดจำ 10% ของราคาสินค้า
    ***จองลมได้ลม จองเงินได้ของ
    ****ถามหาประวัติการขายพิมพ์ "zerobirdln overclockzone" ใน Google
    Last edited by zerobirdln; 12 Jul 2019, 10:34:50.

สนใจสอบถามได้ครับ

Comment

Comment

Comment

ได้รับของแล้ว สภาพดีมาก

Comment

Originally posted by vegaboy3 View Post
            ได้รับของแล้ว สภาพดีมาก
            ขอบคุณลูกค้าครับ ขอปิดกระทู้เลยครับ ขอบคุณพื้นที่ดีๆใน OCZ ครับ

Comment

Working...
            X