Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมม PS VTA แท้ 32GB ด้านในครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] เมม PS VTA แท้ 32GB ด้านในครับ

ขาย เมมโมรี่การ์ด Sony แท้ PS Vita ขนาด 32GB

ตัวเมมสภาพดี ใช้งานได้ปกติ แผงใส่เมมยังอยู่

ขาย 800.- จัดส่ง EMS / Kerry Express ฟรีทั่วไทย

สนใจแวะมาคุยกันก่อนได้ครับ ทั้งทาง PM l Facebook : Khem Otakusan l Line : harimakenji l Tel : 083-2559144 (เข้ม) นะครับ

ขอบคุณ OCZ สำหรับพื้นที่ในการขายดีๆ แห่งนี้ด้วยนะครับ
    Last edited by ecchihito; 27 Jul 2019, 09:48:24.

สนใจมาคุยกันก่อนได้ครับ คุยได้ ต่อรองได้ ไม่ดุจ้า

Comment

Comment

ดุนจ้า สนใจมาคุยกันก่อนได้ครับ

Comment

Comment

สนใจแวะมาคุยกกันก่อนได้ครับ คุยได้ ต่อรองได้ ไม่ดุจ้า

Comment

Comment

Comment

Working...
                X