Announcement

Collapse
No announcement yet.

True SMART 4G GEN C 4.0 จอ4' android7.0 สภาพใหม่ ถูกๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] True SMART 4G GEN C 4.0 จอ4' android7.0 สภาพใหม่ ถูกๆ

+++++++ ขายให้คุณ wemosoแล้วครับ ขอบคุณมากครับ ++++++++++

---------------------------------------------------------------------

อุปกรณ์ครบกล่องครับ แถมเคสและ OTG ให้ด้วย สภาพใหม่ไม่มีรอย ซื้อมาไว้ใช้สำรอง ซื้อมาเมื่อเดือนพฤษภาปีที่แล้ว ทุกอย่างยังใช้งานได้ดีทุกอย่าง เพียงแต่หูฟังสมอลทอล์คเสียงออกแค่ข้างเดียว

เสปคเครื่องตามนี้ครับ https://specphone.com/True-SMART-4G-GEN-C-4.0.html

ขาย 150 บาท มารับได้ที่บ้านผมแถวรามคำแหง ซอยมีสทีน

สนใจติดต่อinbox

Last edited by rkikmou; 22 Sep 2019, 15:32:53. Reason: sold

สนใจติดต่อมาได้ครับ

Comment

โอนแล้วนะครับ

Comment

ยังไม่ได้รับของเลยครับ

- - - Updated - - -

ยังไม่ได้รับของเลยครับ

Comment

t4g

กสิกร 758-2668161 ชื่อพนิต อินทรไพโรจน์ ครับ เงินแค่นี้คงไม่คิดโกงกันนะครับ

Comment

t4g

โกง

Comment

โกงระวังนะครับ โอนเงินให้แล้วไม่ส่งของ

Comment

Originally posted by wemoso View Post
                กสิกร 758-2668161 ชื่อพนิต อินทรไพโรจน์ ครับ เงินแค่นี้คงไม่คิดโกงกันนะครับ
                น่าจะแจ้งความดำเนินคดีว่าฉ้อโกง(ไม่ใช่แจ้งความเป็นหลักฐาน)

ความผิดฐานฉ้อโกง
                ผู้กระทำผิดต้องมีเจตนาทุจริตหลอกลวงผู้อื่นด้วยการแสดงข้อความอันเป็นเท็จ หรือปกปิดข้อความจริงซึ่งควรบอกให้แจ้งชัด
                และต้องมีเจตนามาตั้งแต่ต้น จากนั้น โดยผลของการหลอกลวงนั้น ผู้กระทำผิดได้ไปซึ่งทรัพย์สินจากผู้ถูกหลอกลวงหรือบุคคลที่สาม

แจ้งแล้วให้ร้อยเวรออกจม.ครุฑอายัดบัญชีธนาคาร ถ้าไม่รับแจ้งให้ติดต่อผู้กำกับสถานี

เอาใบแจ้งความ Block User ที่โดนร้องเรียน **ใครที่โดนโกงและมีหลักฐาน+ใบแจ้งความโพสได้เลยคับ** ที่นี่https://www.overclockzone.com/forums...%B8%9A**/page6

Comment

Working...
                X