Announcement

Collapse
No announcement yet.

^^^CINEBENCH 20 Rankings^^^ ทดสอบความแรงของCPU AMD & Intel ที่ใช้อยู่กัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by kidza View Post
    เห็นหลังไวๆ แว๊ปมาป้ายยามู้นี้ซะแระ 00
    ใจเย็นๆ ครับพี่ ^O^

ปล. แวะมา Update ครับจับลงน้ำแล้ว Block ไทยทำจาก Supercool Computer เมพขริงๆ เดวรอแอร์เย็นๆ อีกนิด อย่าพึ่งปาดผมนะขอ 24 ชั่วโมง Y_Y

Comment

• Originally posted by Audigy View Post
      ใจเย็นๆ ครับพี่ ^O^

ปล. แวะมา Update ครับจับลงน้ำแล้ว Block ไทยทำจาก Supercool Computer เมพขริงๆ เดวรอแอร์เย็นๆ อีกนิด อย่าพึ่งปาดผมนะขอ 24 ชั่วโมง Y_Y

หม้อ4ตอนใบโตออกโรง

Comment

• Originally posted by MooNoiOCZ View Post
        เกือบแต๊ป เลยครับมะคืน อิอิ ^^"

ปล. เอา Timing บางส่วนมาแชร์ครับ ไม่รู้จะช่วย Cine R20 ได้สักเท่าไรนะครับ แต่ก็ลดขวดเรื่องแรมไปได้เยอะมากๆ ^^"

Comment

• อื้อหือ อย่างแรง

Comment

• แรงทะลุโลก

Comment

• Originally posted by Audigy View Post
              เกือบแต๊ป เลยครับมะคืน อิอิ ^^"

ปล. เอา Timing บางส่วนมาแชร์ครับ ไม่รู้จะช่วย Cine R20 ได้สักเท่าไรนะครับ แต่ก็ลดขวดเรื่องแรมไปได้เยอะมากๆ ^^"

Comment

• ขอขึ้นที่ 1 ในรุ่น R5 3600

Comment

• นี่ถ้า...ไบออส msi เซฟโปรไฟล์ได้นะ จะขอเบียดที่ 1 ในรุ่น R5

Comment

• Originally posted by MooNoiOCZ View Post
                    ถ้าจะดีเอาหม้อจุ่มน้ำเย็น/ดูดน้ำเย็นเข้าเลย

Comment

แรงจริงๆ
                      อีกนิดทะลุ4K ไปเลย

- - - Updated - - -

Originally posted by Parona View Post
                      ถ้าจะดีเอาหม้อจุ่มน้ำเย็น/ดูดน้ำเย็นเข้าเลย
                      ส่งHalls cool ไป

Comment

• Originally posted by CUTTER_Z View Post
                        นี่ถ้า...ไบออส msi เซฟโปรไฟล์ได้นะ จะขอเบียดที่ 1 ในรุ่น R5
                        รอชมครับท่านCUTTER_Z ขอให้ไบออสใหม่ออกแล้วมีพื้นที่พอเซฟค่าได้

Comment

• ส่งผลใหม่ จูนแรมเข้าที่เข้าทางมากขึ้น 4.35 GHz กับ Hof 3600 16-16-16-32

Comment

• 4.4 GHz

Comment

• Originally posted by saiymhok View Post
                              4.4 GHz

แรงๆ เทสต์จนพอใจส่งสกอร์พร้อมCPU-Z ได้อัพคะแนนให้ใหม่รอบเดียว

Comment

แรงๆ เทสต์จนพอใจส่งสกอร์พร้อมCPU-Z ได้อัพคะแนนให้ใหม่รอบเดียว
                                เด่ว Trident Z Neo 14-15-15 มาถึง มีจูนใหม่อีกรอบแน่ลุง

Comment

Working...
                                X