Announcement

Collapse
No announcement yet.

รามคำแหง ขาย CPU i3 Gen 3 ครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] รามคำแหง ขาย CPU i3 Gen 3 ครับ

รามคำแหง ขาย CPU i3 Gen 3 ครับ

มี CPU 2 ตัว 1 รุ่น ใช้งานได้ตามปกติ รายละเอียดดังนี้ครับ

1. i3 - 3220 3.30 GHz เหลือ 1 ตัวครับ มีพัดลมแท้ให้ ปิดการขาย ท่านหมายเลขโทรศัพท์ 083-XXX-4319 รับไปดูแลต่อ ขอบคุณ Overclock Zone สำหรับพื้นที่ดี ๆ แห่งนี้ด้วยครับ

สเปค https://ark.intel.com/content/www/th...-3-30-ghz.html

ท่านใดสนใจ ติดต่อผมได้ครับ Nick 092-4638200 Line - NickPissanu แนะนำให้โทรมาจะติดต่อได้ไวที่สุดครับ

- สามารถรับมือได้ที่ หน้า การกีฬาแห่งประเทศไทย ( กกท. ) หรือ หน้า ม.รามคำแหง 1

วันจันทร์ - วันศุกร์ เวลา 07.30 น. - 09.00 น. หรือ 21.00 น. - 22.00 น. และ วันเสาร์ เวลา 16.30 น. - 22.00 น. ( วันอาทิตย์สะดวกส่งให้ละแวกใกล้เคียงครับ รบกวนแจ้งล่วงหน้า 1 วันเป็นอย่างน้อยครับ )

- สามารถส่ง EMS ได้ครับ โอนวันนี้ ส่งพรุ่งนี้เช้าก่อน 10.00 น. ทันที ( ยกเว้นโอนวันศุกร์ ผมจะส่งของให้เช้าวันจันทร์ครับ )

ไม่รับจองปากเปล่านะครับ และไม่ขอตอบคำถามเรื่องลดราคา ขอสงวนสิทธิ์ให้ท่านที่พร้อมรับของเป็นสิทธิ์แรกเท่านั้นครับ

ผมขายจริง ส่งจริงครับ ไม่เคยโกงใคร เข้าใจกันดีว่าเงินมันหายาก ผมรักทุกท่านครับ ชาว IT เช่นเดียวกัน ขอให้ทุกท่านมีความสุขสวัสดิ์ตลอดไปครับ

Last edited by NickPINTO; 6 Aug 2019, 14:02:09.

Update i3 - 3240 มีนัดรับที่วัดเทพลีลา แล้วครับ

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
                              X