Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดลำโพง Creative Inspire 2.1 2400/Creative SBS350/Creative A120 ปิด 14/7/62 21.21.21

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุดลำโพง Creative Inspire 2.1 2400/Creative SBS350/Creative A120 ปิด 14/7/62 21.21.21

1.Creative Inspire 2.1 2400 แบรนด์จากอเมริกา
    เสียงเบสหนัก จนลำโพงตัวมันเองขับไม่ไหว เป็นประจำของซีรี่ส์นี้ มี Bass Levell เอาไว้เพิ่มพลังเบส
    เสียงดีกว่า 3 ตัวด้านล่าง มีร่องรอยบ้าง ผ้าขาดมุมนิดหน่อย Speaker ถอดผ้ามาซักได้
    ดอกเบส ประมาณ 4 นิ้วครึ่ง วอยซ์ครอบบุบนิดหน่อย ไม่มีผลกับเสียง
    ไม่มี Volume Control ใช้หรี่เสียงจากตัวเครื่องเล่นได้เลย
    หม้อแปลงเทียบ มีโมหัวเสียบ ไปพันเทปกันใหม่นะครับ
    แนะนำให้เพิ่มลำโพง Tweeter เพิ่มความใส ยี่ห้อนี้ เขาเน้นเสียงแหลมนุ่มๆ
    ไม่มีสาย AUX 3.5 ให้นะครับ

ประกัน 7 วันครับ
    เปิด 300 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +120 หนักครับ

2.Creative SBS 2.1 350 แบรนด์จากอเมริกา
    สภาพเกือบนางฟ้า มีเปรอะเปื้อนนิดหน่อย ร่องรอยไม่เยอะ
    วู่ลลุ่ม ลื่นๆ ไม่มีเสียงแกร่กๆ
    หม้อแปลงแท้
    แนะนำให้เพิ่มลำโพง Tweeter เพิ่มความใส ยี่ห้อนี้ เขาเน้นเสียงแหลมนุ่มๆ

เปิด 300 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +120 หนักครับ

3.Creative 2.1 A120 แบรนด์จากอเมริกา
    มีเปรอะเปื้อนนิดหน่อย ร่องรอยไม่เยอะ ลำโพงขาดมุมนิดหน่อย
    วู่ลลุ่ม ลื่นๆ ไม่มีเสียงแกร่กๆ

4.Creative 2.1 A120 แบรนด์จากอเมริกา
    มีลำโพง Speaker ตัวเดียวนะครับ
    สภาพเหมือนโดนทิ้งขว้างมา มีรอยบุบด้านบน ตามรูป ไม่มีผลกับเสียง
    ปลั๊กเสียบผมพันเทปไว้ ไปเปลี่ยนปลั๊กกันเองนะคึรับ
    ไม่มี Volume Control ใช้หรี่เสียงจากตัวเครื่องเล่นได้เลย

เปิด 199 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +120 หนักครับ

5.ถ่านชาร์จ TR 18650 3.7 v Li-ion
    ความจุ 9900 mAh 2 ก้อน
    ผมซื้อมาเทสงานครั้งเดียว ครับ ใช้งานปกติ ปล่อยต่อไปเลย

เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน + 30

6.Equalizer ของ P.S.
    รายการนี้ยอมรับตรงๆ โดนหลอกมาจากร้านประจำ แสบมาก
    เปิดติด แต่เสียงไม่ออก ลองแกะดู มีสายขาด เหมือนมีรอยซ่อมมาแล้ว
    สภาพ โหดมาก รอยเยอะ
    เหมาะสำหรับช่างนะครับ
    ปุ่มกดด้านหน้าหลุดไป 2 ปุ่ม
    ข้างในเหมือนไม่มีอะไร แต่หนักมากครับ

ว่าเปิดติดครับ
    เปิดแบบเจ็บตัวหนัก เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +100

7.ซับ SAAG Micro ตัวน้อย
    ตัวเล็ก แต่ขับเสียงแหลมไม่เล็กนะครับ
    ดอกเบส 3 นิ้ว
    ร่องรอย + เปรอะเปื้อน ไปเช็ดกันเองครับ
    ปุ่มเปิด หัวหลุด หมุนได้ปกติ วูลลุ่มลื่นๆ ไม่มีแกร่กๆให้รำคาญหัวใจ
    เบส ครอบวอยซ์บุบ ไม่มีผลกับเสียง
    มีแต่ตัวซับนะครับ ไม่มีตัวลูก รูเสียบตัวลูกเป็น สายรวม 3.5 mm.

เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา + 80

8.Speaker Sharp 1 ตัว Philips 1 ตัว
    เสียงแหลมนุ่มทั้งคู่
    มีรอยถลอกบ้าง

เปิด 100 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน + 60

9.ซิลิโคน ใส Dowsil
    ใช้ยิงรอยรั่ว น้ำซึม อุดรูหลังคา ใช้งานได้หลายพื้นผิว ไม้ อลูมิเนียม แผ่นเมทัลชีส พลาสติก ฯลฯ
    หมดอายุ MAY 2020

ประกันว่าถึงมือหลอดไม่แตกครับครับ
    เปิด 100 บาท รวม 3 หลอด
    บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ธรรมดา +50

ค่าส่งไม่ต้องห่วงครับ หลายรายการไม่แพงอย่างที่คิดครับ

ชมภาพใหญ่คลิ๊กที่รูปครับ

กติกา
    1.บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วย 0 และไม่เอาจุดทศนิยม
    2.บิตเล่น บิตแล้วหาย ไม่เป็นไรครับ ไม่แค้น แต่ผมจะตามท่านไปทุกกระทู้ที่มีชื่อท่าน
    3.ผู้บิตต้องลงรายการ+ราคา เบอร์ไม่ต้องครับ ผม PM อย่างเดียว ท่านใดจะลงเบอร์ไม่ว่ากันครับ ^^
    4.เวปล่ม ไม่มีการต่อเวลา ท่านที่บิตท่านสุดท้ายรับไป เท่าไหร่เท่านั้นครับ
    5.ผู้ประมูลได้ต้องโอนเงินภายใน 48 ชั่วโมง ถ้าจะยกเลิกหรือมีเหตุอื่นPMบอกกันได้ครับ ถ้าเกิน 48 ชม.ยังไม่ติดต่อ ยกเลิกไปครับ
    6.ค่าส่ง ตามรายการครับ
    7.กรณีบิตเท่ากัน ให้สิทธิ์ท่านที่บิตก่อนได้ไปครับ

8.ถ้าโอนไม่ครบตามจำนวนที่ผมแจ้ง ผมจะริบเงินท่านไปทำบุญโลงศพ ไม่มีคืนทุกรณี
    9.ผมมี ธนาคารกสิกรไทยอย่างเดียวนะครับ + - ค่าโอนให้ดีนะครับ
    10.บิตได้หลายรายการ ค่าส่งลดกันไป ถ้าไม่หนักมากไม่ + เพิ่มครับ

อ่านให้ครบถ้วนนะครับ

ปิดวันอาทิตย์ ที่ 14 กรกฎาคม 2562 เวลา 21.21.21

ส่งวันอังคาร ที่ 16 กรกฎาคม 2562 ตอนค่ำๆนะครับ

PM, Line : siamtoday

ธนาคาร กสิกรไทย , พร้อมเพย์ ช่วงนี้นัดรับลำบากนะครับ ผมวิ่งหลายไซ้งาน บางวันต้องค้างต่างจังหวัดครับ

ขอบคุณ เฮียๆ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านครับ ที่มาร่วมดันร่วมบิด

ขอบคุณพื้นที่ OVERCLOCK

ท่านบิดเราดีใจ ท่านจากไปเราคิดถึง
    ---------------------------------------------------

2.Creative SBS 2.1 350

Comment

3.Creative 2.1 A120

Comment

4.Creative 2.1 A120

Comment

Comment

Originally posted by oou13 View Post

Comment

Comment

5/100.-

Comment

Originally posted by ae3848 View Post
                  5/100.-
                  ขอบคุณครับเฮีย

Comment

หมดเวลาครับ สรุปปป

5.ถ่านชาร์จ TR 18650 3.7 v Li-ion / 100 / ท่าน ae3848

Comment

Working...
                    X