Announcement

Collapse
No announcement yet.

Huawei P9 ขายเป็นอะไหล่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Huawei P9 ขายเป็นอะไหล่

เครื่อง ใช้ไม่นาน เปลี่ยนหน้าจอภายนอก
    แต่ตอนใส่กลับ จอร้าวอีกรอบ

ขายเป็นอะไหล่
    แบตดู บวมเล็กน้อย
    อื่นๆ น่าจะยังใช้งานปกติ

ขายแล้ว ค่ะ
    Last edited by Spalding07; 23 Jul 2019, 14:19:51.

P9

Originally posted by Spalding07 View Post
    เครื่อง ใช้ไม่นาน เปลี่ยนหน้าจอภายนอก
    แต่ตอนใส่กลับ จอร้าวอีกรอบ

ขายเป็นอะไหล่
    แบตดู บวมเล็กน้อย
    อื่นๆ น่าจะยังใช้งานปกติ

ขาย
    1250-

รวมส่ง
    ขอราคานี้ ก่อนนะจ้า ไม่ออกจะมาลดเด้อ

line spalding07
    ราคาเครื่องอะไหล่ แรงไปหน่อยนะคราฟฟ แต่ก็ช่วยกดันนะครับบ ถ้าไม่แพงมากพอเอาไปทำอะไหล่ ว่าจะเอาใว้เองหนะครับ

Comment

950-

Comment

Originally posted by Spalding07 View Post
        950-
        จอยังใช้งานได้ปกติมั้ยครับ

Comment

Originally posted by dit0407 View Post
          จอยังใช้งานได้ปกติมั้ยครับ
          ใช้ได้ ปกติ จ้า

Comment

ประกอบเเล้วใช่ได้ปกติไหมครับ

Comment

Working...
            X