Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD 1TB 7200rpm สำหรับ notebook

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] HDD 1TB 7200rpm สำหรับ notebook

1. HGST 1TB 7200 rpm ใช้งานปกติ ถอดออกจากเครื่อง HP Gaming
    2. SAMSUNG 1TB 5400 rpm ใช้งานปกติ เพิ่งถอดออกจากเครื่อง Mac Mini

ของแถม
    1. Toshiba 1TB 5400rpm มี Bad ผมแบ่ง Partition ส่วนที่ Bad ออกแล้ว ใช้ส่วนที่เหลือเก็บข้อมูลได้ ลง windows ได้ครับ
    2. Toshiba 640GB 5400rpm มี Bad เหมือนกัน ผมไม่ได้ใช้ ไม่รู้ว่าใช้ได้ขนาดไหนครับ

อุปกรณ์ (device): ตัว HDD เท่านั้นครับ
    ราคา (price): 1,550 รวมส่งแล้วครับ

ประกัน (warranty): ประกันใจ 7 วันสำหรับรายการขาย ไม่รวมของแถม
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): ไม่ได้ใช้ครับ วางไว้เฉยๆ
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 099 094 9960 ไลน์ ultraspacex
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): รับเอง หรือส่ง Kerry express ครับ

Last edited by ultraspace; 16 Jul 2019, 08:45:58.

ดันๆครับ มีของมาเพิ่มครับ

Comment

เหมา 2 ลูก แถม 640GB อีกลูกครับ อันนี้มี Bad น่าจะพอเก็บข้อมูลได้ ตัวนี้เทสไว้นานแล้วครับ

Comment

ดันครับ มีแถม 1TB อีกลูกครับ

Comment

Comment

ดันครับ

Comment

Comment

Comment

ยังอยู่นะครับ ลดได้ครับผม

Comment

Working...
                  X